ดู: 1193|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ทรง Idol Nose แสนสวยจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ก๊อกๆๆ วันนี้ เค้าจะมาเสริมจมูกแหละ ทักกันเยอะวันนี้ ขอจัดเลยละกัน ถามเพื่อนๆก็แนะนำโรงพยาบาลเลยค่ะ มั่นใจสุด คลินิกหรอ ไม่ต้องพูดถึง 555  พูดซะขนาดนี้คงต้องโรงพยาบาลเลอลักษณ์แน่นอนค่ะ มาตรฐานความปลอดภัยระดับพรีเมียม (แค่เปิดประตูมาก็อลังตั้งแต่บันไดยันโคมไฟ) พนักงานก็ให้คำแนะนำดี เราเลือกเป็นทรง idol  nose เพราะรับกับใบหน้าเรามากที่สุด (จะสวยก็งานนี้แหละค่ะ) เดี๋ยวก่อนนะ ถามว่าตื่นเต้นไหมตอนนี้ ตื่นเต้นสุดๆค่ะ แต่พอคุณหมอลงมือฉีดยานอนหลับเท่านั้นแหละ (คิดในใจฉันต้องสวย ฉันต้องสวย) ตื่นมาอีกทีมีดั้งละค่ะ สวยมาก (แอบกรี๊ดดดในใจ ) คุณหมอศุภฤกษ์มือเบามาก ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ อยากเห้นแล้วช่ะมะ ว่าเป็นไง อิอิ ++  

ภาพนี้หลังทำ 1 วัน ชิลๆๆ ค่ะ

เข้าวันที่ 3 แกะพลาสเตอร์ออก อาจจะยังดูเขียวอยู่ อย่าเพิ่งตกใจเพราะนี่คือเส้นทางแห่งความสวยค่ะ

1 สัปดาห์ผ่านไป วันนี้ขอถักเปีย 2 ข้างนะคะ (เกี่ยวไหมเนี่ย++ ) คนเริ่มทักจมูกทรงสวยขึ้น หน้าดูเปลี่ยนไป น่ารักขึ้น (ไงละบอกแล้ว คิดไม่ผิดเลยที่เสริมจมูก) หายบวมละ จะเซลฟี่ให้หนำใจเลย++

มาแล้ววววววค่ะกับจมูก idol nose 10 วัน สวยโด่งมากๆค่ะ หน้าตรงก็ว่าเริ่ดแล้ว  มุมข้างปังยิ่งกว่า

ตอนนี้ทำมาได้ 15 วันแล้ว เรารู้สึกมั่นใจมากๆๆ ตอนนี้เซลฟี่ทีรู้สึกมั่นใจมากขึ้นเลยค่ะ  (แจกความสดใส ผ่านรูปนี้เลยละกันค่ะ )

น่ารักมากๆค่ะหลังทำ
ทรงจมูกทำให้น่ารักขึ้นน่ค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้