ดู: 1273|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกครั้งที่2 สวย เป้ะ ปัง ไม่อายใคร

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iam_amm เมื่อ 2017-3-8 22:46

แอ๋มเคยมีประสบการณ์ทำจมูกมาแล้วครั้งนึง แต่รู้สึกว่ายังไม่สวย ถูกใจแอ๋มเท่าไหร่ ที่ตัดสินใจแก้จมูก เพราะ อันที่แอ๋มทำมามันเป็นแท่งใหญ่ เอียงแบบเห็นได้ชัดเจนมาก และเนื้อบุ๋มด้วยค่ะ

นี่ค่ะ รูปจมูกที่ทำครั้งแรก มันดูใหญ่ และไม่ธรรมชาติเลยค่ะ

คราวนี้ แอ๋มไม่อยากเจ็บตัวฟรีอีกแล้ว อยากทำให้มันปังๆไปเลย แอ๋มหาข้อมูลจากอินเตอร์เน็ตค่ะ เสิร์ชหา ว่าแก้จมูกที่ไหนดี จนไปเจอที่ Pmed Clinic เห็นเค้าว่าคุณหมอมือเบาด้วย ราคาก็ไม่แพงมาก แอ๋มก็เลยเข้ามาปรึกษาคุณหมอปิยพล โดยคุณหมอแนะนำให้ แก้แบบใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูเสริมปลายค่ะ

1 อาทิตย์ ค่ะ ไม่มีรอยช้ำเลยค่ะ ประทับใจมาก

10 วันค่า มีแต่คนทักว่าดูเข้ากับหน้าแอ๋ม สวยธรรมชาติมากค่ะ

2 อาทิตย์ค่ะ จมูกสวยมาก เป็นไปตามที่แอ๋มคิดไว้เลย ธรรมชาติสุดๆ

2 เดือนครึ่งละค่า หน้าหวาน ดูเป็นมิติขึ้น ประทับใจมากค่ะ คิดไม่ผิดเลยที่เลือกทำที่ พีเมดคลินิก

เทียบความเป้ะให้เห็นชัดๆไปเลยค่ะ มีแต่คนบอกว่าทรงสวย หวานขึ้น โด่งขึ้นแต่ยังดูเป็นธรรมชาติ ไม่แข็งเลยค่ะ
เจ้าของกระทู้สวยตั้งแต่ก่อนทำแล้วนะเราว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้