ดู: 893|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] Reviewเสริมจมูกกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เราจะมารีวิวเรื่องเสริมจมูก กับคุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ  ได้เลิกงามยามดีจะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกของตัวเองค่ะ เริ่มต้นที่ตัวเราเองอยากเสริมจมูกอยู่แล้วด้วยเลยต้องไปหาข้อมูลว่าจะเสริมที่ไหนดี หมอไหนเก่งเพราะกลัวเรื่องศัลยกรรมที่เสริมแล้วต้องมานั่งแก้แล้วแก้อีก เราอยากเสริมแล้วไม่มีปัญหาค่ะ เลยหาข้อมูลแล้วศึกษานานพอสมควรค่ะ จนมาเจอรีวิวที่ถูกใจที่โรงพยาบาลเอซียคอสเมติกค่ะ คือก่อนหน้านั้นก็มีเพื่อนมาแนะนำเหมือนกันค่ะ แต่เพื่อนเสริมหน้าอกไปค่ะ แต่เคสเราเสริมจมูกก็เริ่มที่โทรไปสอบถามเจ้าหน้าที่ก่อนเลยค่ะ เพื่อขอข้อมูลเบื้องต้นก่อนค่ะ จากนั้นพอเราเข้าใจเบื้องต้นแล้วก็ตัดสินใจจองคิวเพื่อเข้าพบและปรึกษาคุณหมอค่ะ จากที่ไปก็เดินทางสะดวกดีค่ะ พอมาถึงก็มีเจ้าหน้าที่มาตอนรับกรอกใบประวัติของเราค่ะ จากนั้นรอ25นาทีก็ได้ขึ้นพบหมอค่ะ ซักพักก็มาอธิบายและเอาซิลิโคนให้จับเปรียบเทียบว่าเลือกของอเมริกาจากที่เจอหมอคุณหมอใจดีมากเลยค่ะ ให้คำปรึกษาดีค่ะ คือลืมไปเลยว่ากลัวศัลยกรรมค่ะ ตัดสินใจเสริมเลยค่ะ เพราะเราจะได้เสริมก่อนหยุดยาวค่ะจากนัดวันแล้วก็มาตามนัดก็เริ่ม ขึ้นห้องผ่าตัดให้เพื่อนรออยู่ข้างล่างจากนั้นเจ้าหน้าที่พยาบาลก็ดูแลเราจนกว่าเราจะเข้าห้อง คือทุกอย่างเริ่มการฉีดยาชา รวมกับยาสลบค่ะ จากนั้นก็สลึมสลือค่ะ จากนั้นก็รู้สึกตัวอีกทีก็ตอนออกจากห้องผ่าตัดแล้วค่ะ จากวันนั้นก็ผ่านมา3เดือนแล้วค่ะ อาการปกติดี ทรงถูกใจมากค่ะ
ก่อนเสริม
ก่อน67415 (3).jpg
หลังเสริมค่ะ
ปัทมา คำสุก.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้