ดู: 381|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาแชร์รีวิวเสริมหน้าอก ฝีมือคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนที่จะเสริมก็ศึกษาหาข้อมูลอยู่นานเลยค่ะ เนื่องจากสมัยนี้คลีนิกเปิดเยอะมากค่ะ
สิ่งสำคัญที่เราใช้เป็นตัวเลือกคือ มาตรฐาน ความปลอดภัย และก็ผลงานของแพทย์
สำหรับเราที่ตัดสินใจเสริมกับ Absolute Beuyu Clinic เพราะว่า ดูผลงานแล้วถูกใจ
ส่วนเรื่อง มาตรฐาน และ ความปลอดภัย ที่นี่เพอร์เฟคเลยค่ะ ดมยาสลบโดยวิสัญญี
มีการตรวจร่างกายก่อนการผ่าตัด หากไม่มีใบรับรองแพทย์ คุณหมอก็จะไม่เสริมให้

ผลงานของคุณหมอก็สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ดูได้จากรีวิวต่างๆ พริตตี้ นางแบบบางท่าน
ก็เสริมที่นี่กันทั้งนั้น เราเลยค่อนข้างมั่นใจมากๆ ที่จะเลือกเสริมกับคุณหมอชาติชาย

สำหรับตัวเราเสริมซิลิโคน Mentor ของอเมริกา ขนาด 400 cc ทรงกลม ผิวทรายค่ะ
ขนาดเราเป็นคนรีเควสเองค่ะ เสริมทั้งทีก็อยากให้ดูมีการเปลี่ยแปลงบ้าง ดูตู้มๆๆบ้าง
ไม่อยากได้ธรรมชาติจนเกินไปค่ะ ซึ่งคุณหมอก็โอเคค่ะ เพราะหน้าอกสามารถใส่ได้

หลังเสริมก็ไม่มีปัญหาอะไรนะค่ะ หน้าอกนิ่มปกติ ไม่มีอาการเจ็บ ปวดเรื้อรังอะไรเลย
คุณหมอจะนัดติดตามอาการในช่วงแรกค่อนข้างบ่อยนค่ะ ใส่ใจดีมากๆเลยค่ะ ปลื้มๆๆ

ปัจจุบันก็เดือนกว่าๆแล้วล่ะค่ะ เลยมาแชร์ให้เพื่อนๆในนี้ได้ชมกันค่ะ ไว้เป็นตัวเลือก
ส่วนราคาก็ไม่แพงนะค่ะ เมื่อเทียบกับความปลอดภัย มาตรฐาน การบริการอะไรต่างๆ
มันค่อนข้างสมเหตุสมผลค่ะ ราคาถูกเกินไปเราก็แอบกลัวนะค่ะ ไม่แน่ใจว่ามีวิสัญญี
หรือพยาบาลคอยดูแลเราหรือเปล่า ซิลิโคนได้มาตรฐานไหม ต้องลองศึกษาดูนะค่ะ

Day 20

Day 25

Day 30

Day 40

Day 45

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้