ดู: 1602|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก กระดูกหลังหู กับคุณหมอกันต์ @Theerathornclinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ammy_anyamanee เมื่อ 2017-3-6 20:22

สวัสดีค่ะ

วันนี้จะมารีวิว เสริมจมูก กระดูกหลังหู กับคุณหมอกันต์ @Theerathornclinic
ก่อนทำ จมูกไม่ค่อยโด่ง และติดตามดูรีวิวในเพจคลินิกมานาน เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอกันต์  คุณหมอให้คำแนะนำดีมากเลยค่ะ คุณหมอบอกว่าจมูกเราเป็นเคสยาก เลยต้องใช้กระดูกหลังหูเสริมตรงปลาย 3 ชิ้น เลย

ก่อนทำ

หลังทำทันที คุณหมอมือเบามากค่ะ ไม่ช้ำ ไม่เขียวเลย

หลังทำ คลินิกบริการดีมากเลยค่ะ ให้มาอบแสง ฉีดยาลดบวม 3 วันค่ะ

3วัน แล้วไม่ช้ำ ไม่เขียวเลย แต่ยังบวมๆอยู่ค่ะ

5วัน ค่ะ ยังบวมอยู่ค่ะ

9วัน เอาเฝือกออกแล้วค่ะ ปลื้มมากเลย

ล่าสุด 11 วันค่ะ  มันตัดไหมแล้ว อีก 4วันตัดไหมหูค่ะ

ส่วนตัวชอบจมูกทรงนี้มากเลยค่ะ ปลื้มมาก   เดี๋ยวจะมาอัพเดตให้เรื่อยๆนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้