ดู: 535|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก ใส่ซิลิโคน 2 ข้าง คนล่ะไซส์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ten1010 เมื่อ 2017-3-3 17:52

หน้าอกเดิมๆของเรา 2 ข้างไม่เท่ากันค่ะ ก่นทำก็เลยไปปรึกษาคุณหมอก่อน
คุณหมอก็เลยแนะนำให้ใส่ ข้างซ้าย 375 cc และ ข้างขวา 400 cc เมนเตอร์
ใส่คนล่ะขนาด เพื่อให้หน้าอกมันบาลานซ์กันมากที่สุดค่ะ ก็เลยเชื่อคุณหมอ

เลือกผ่าตัดแผลที่ใต้ราวนมค่ะ เพราะคิดว่าน่าจะเป็นบริเวณที่ ดูแลแผลง่าย
ถ้าตรงรักแร้กลัวว่าแผลมันจะอับ กลัวมันจะอักเสบ และทำให้แผลไม่สวยค่ะ
จริงๆก็เชื่อใจคุณหมอนะค่ะ ถ้าคุณหมอแนะนำให้ผ่าตรงไหน เราก็ผ่าตรงนั้น
คุณหมอก็เหมือนรู้ใจเราเลยค่ะ ว่าเราอยากผ่าใต้ราวนมพอดี555 น่ารักเนอะ

สำหรับคลีนิกที่เลือกเสริม ก็คือ "Absolute Beauty Clinic" ค่ะ นพ.ชาติชาย
หลายๆคนในที่นี่ก็คงพอจะรู้จักชื่อเสียงเรียงนามกันมาบ้างแล้ว จากรีวิวต่างๆ
รวมทั้งสาวๆพริตตี้ นางแบบก็มักจะมาเสริมกันที่นี่เหมือนกัน บางคนก็ลง IG
โปรโมทให้ด้วย ไม่แปลกใจเลยนะค่ะ ว่าทำไมสาวๆหลายคนถึงเลือกผ่าที่นี่

จริงๆรีวิวนี้ก็ไม่มีอะไรมากนะค่ะ เพราะหลายๆคนก็มารีวิวประสบการณ์กันเยอะ
รีวิวนี้ก็เลยเป็นรีวิวที่มาบอกความประทับใจล่ะกันค่ะ จริงๆประทับใจมากๆเลย
ทรงที่ได้มาสวย ดูธรรมชาติและดีจากเดิมมากๆ เสียใจไม่มีรูปก่อนเสริมมาลง

ตอนนี้หน้าอกก็เริ่มนิ่มแล้ว แต่คิดว่ายังบวมอยู่บ้างค่ะ เอาเป็นว่าจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะค่ะสาวๆ
มาดูรูปกันเลยนะค่ะ รูปมีไม่เยอะนะค่ะ เพระถ่ายเองไม่ค่อยจะสวยเลยค่ะ ขอบคุณนะค่ะ บ๊ายย

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 20 วัน

หลังเสริม 30 วัน

รอยแผลใต้ราวนม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้