ดู: 1530|ตอบกลับ: 10

[เสริมคาง] งานแก้คาง by เลอลักษณ์ สวยหมดจด หยดย้อย หยาดเยิ้ม

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 1 เดือน  (1).jpg

จ๊ะเอ๋ ทำไรกันอยู่คะ ว่างอ่านรีวิวของต่ายกันมั้ยเอ่ย มาค่ะๆ ถ้าพร้อมแล้วเรามาเริ่มกันเล้ยยย
        ต้องเกริ่นก่อนว่าต่ายเคยเสริมคางด้วยการฉีดฟิลเลอร์ ตอนนั้นมัวแต่กล้าๆกลัวๆ เลยลองฉีดดูก่อน ซึ่งคิดผิดมากเลย เพราะรูปทรงที่ได้ก็ไม่สวยอย่างที่คิด แถมพอคิดจะเสริมซิลิโคนก็ต้องขูดฟิลเลอร์เก่าออกก่อนอีก ฮึ่ย! เสียรมณ์!

นี่ค่ะก่อนไปแก้ คางมันจะตัดๆ เหลี่ยมๆ

ที่เราเลือกมาแก้คางกับเลอลักษณ์เพราะที่นี่เป็นโรงพยาบาล น่าเชื่อถือ ปลอดภัย และหมอที่ทำเป็นศัลยแพทย์ตกแต่งแน่นอน 100% เพราะเราเช็คมาแล้ว คือจะแก้เนอะ ก็ต้องเลือกหมอให้ชัวร์หน่อย เราโทรไปนัดคิวทำกับพนักงาน เค้าก็พูดจาดีนะแล้วก็แนะนำหมอวีรวุฒิให้ เราก็จองคิวเลย จะสวยแล้ว คริๆ
        วันนัดนี่รีบไปเลยนะ กลัวไปช้าแล้วหมอไม่รอ ฮ่าๆๆ เดินเข้าไปนี่แบบ นี่โรงบาลหรอ ทำไมสวยจัง ออกแบบเหมือนไม่ใช่โรงบาลอ่ะ คือสวยมากกกกก ถ่ายรูปเพลินเลยแหละ
        หลังจากนั้นน้องเค้าก็พาไปวัดความดัน แล้วนั่งรอหมอ พอถึงคิวก็เข้าไปเจอหมอ หมอบอกว่าต้องขูดของเก่าออกก่อนเนอะ แล้วก็เลือกทรงซิลิโคนที่เข้ากับหน้าเรา หมออธิบายขั้นตอนว่า จะฉีดยานอนหลับก่อนแล้วค่อยตามด้วยยาชานะ เราจะได้ไม่เจ็บ หลังจากนั้นก็เข้าห้องผ่าตัด คือตื่นมาอีกทีก็เสร็จละ มีพลาสเตอร์แปะคางไว้เรียบร้อย พร้อมกับความรู้สึกตึงๆ ชาๆ

หลังทำ 2 วัน.jpg

หลังทำ 2 วันจ้า ก็ยังบวมๆ ตึงๆ เล็กน้อย ถือเป็นอาการปกติ

หลังทำ 8 วัน (2).jpg

อาทิตย์นึงล้าววววว คางไม่เป็นถ้วยค่ะ รับกับหน้ามาก ก่อนทำกลัวเรื่องคางเป็นถ้วยสุดๆ

หลังทำ 11 วัน  (3).jpg

คือแฮปปี้ คือดีงาม คือสวยขึ้นไง ครุคริ

หลังทำ 23 วัน.jpg

คนรอบข้างก็ทักค่ะว่าดูดีขึ้น อยากมาทำตามกันเป็นแถว

ต่ายพอใจกับการเสริมคางครั้งมากถึงมากที่สุด มันรับกับใบหน้า ไม่เป็นถ้วย กำลังพอดี แล้วต่ายดูแลตัวเองดีด้วยค่ะ หมอสั่งให้ทำอะไรก็ทำตามตลอด แผลก็เลยสวยและไม่มีปัญหาเลย ขอฝากเลอลักษณ์ไว้เป็นอีกตัวเลือกนึงของทุกคนนะคะ ขอบคุณที่อ่านรีวิวของต่ายค่าา
โพสต์ 2017-3-4 15:14:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-3-7 10:34:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าหวานมากเลยค่ะพี่
โพสต์ 2017-3-10 10:07:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก คางดูเนียนไปกับหน้าจริงๆ
โพสต์ 2017-3-13 15:03:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ เราสนจจะไปทำหลังสงกานนี้แล้วค่า
โพสต์ 2017-3-14 11:01:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โห สวยมากกกกกก
โพสต์ 2017-5-2 09:31:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-5-19 15:10:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวเลยค่ะ ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-7-21 16:57:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้