ดู: 990|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] ถ้าจมูกจากเลอลักษณ์จะสวยขนาดนี้ ใช้ไฮไลท์ยี่ห้อไหนก็ปังค่ะคอนเฟิร์ม!

[คัดลอกลิงก์]
        โหลๆๆๆ เพื่อนๆทำไรกันอยู่เอ่ย วันนี้เราว่างเลยอยากมาเล่าประสบการณ์เสริมจมูกให้ฟัง อยากฟังป่าวไม่รู้แต่อยากเล่าค่ะ 55
        เราชื่อแป้งนะคะ ไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มา ความจริงเราพอมีดั้งอยู่แล้วแต่อยากให้มันโด่งขึ้นอีก อยากให้เห็นสันจมูกชัดๆ เวลาแต่งหน้าแล้วลงไฮไลท์ จมูกจะได้สวยๆ พุ่งๆ

นี่ไง พอมีค่ะ แต่อยากให้โด่งกว่านี้อ่ะมีไรมั้ย 555

เราเลือกเลอลักษณ์ไว้ในใจอยู่แล้วเพราะได้ยินชื่อเสียงมานาน ถ้าพูดถึงศัลยกรรม เลอลักษณ์มักจะเป็นชื่อแรกๆที่เข้ามาในหัวอ่ะ ก็เลยไม่ได้หาข้อมูลที่อื่น ตรงมาที่นี่เลยละกัน ก่อนทำก็โทรจองคิวตามปกติ พีอาร์แนะนำหมอปวลินให้ บอกว่าทำสวย
        พอถึงวันทำ เราตื่นเต้นมาก กังวลไปหมดว่าจะออกมาสวยมั้ย จะเจ็บมั้ย จะเบี้ยวมั้ย บลาๆๆๆ แต่ก็พยายามตั้งสติและคิดว่าทุกอย่างต้องออกมาดี พอถึงคิวเราพยาบาลก็เรียกให้เข้าไปในห้องตรวจ เราบอกหมอว่าอยากได้สันจมูกเพิ่ม หมอเลยให้ทำทรงไอดอลโนส เพราะทรงนี้เน้นดั้งโดยเฉพาะ
        พอเข้าห้องผ่าตัดแล้วหมอฉีดยานอนหลับให้ เราก็หลับเลย รู้สึกตัวอีกทีคือหมอทำใกล้เสร็จละ แต่เราไม่เจ็บนะ เพราะหมอฉีดยาชาตอนที่เราหลับด้วย อุ๊ยดี ชอบตรงนี้แหละ

ว้าวๆๆๆๆ เพิ่งผ่าเสร็จเลยจ่ะ แทบไม่มีรอยช้ำเลย ดีจุง

พอกลับบ้านเราดูแลตัวเองอย่างดีมาก เพราะกลัวแผลมีปัญหา ถ้าอักเสบหรือติดเชื้อขึ้นมานะ ตายๆๆๆๆ ชั้นตายแน่ แป้งจะไม่ยอมเป็นอย่างนั้นเด็ดขาด ก็นอนหนุนหมอนสูง ใช้น้ำเกลือเช็ดทำความสะอาดแผล ไม่ให้แผลโดนน้ำ กินยาตามที่หมอสั่งทุกวันไม่เคยขาด ไม่เคยลืม

หลังทำ 4 วัน (1).jpg

น่าจะประมาณ 4 วัน ดีงามพระราม 5, 6, 7, 8 ชอบมากกก

หลังทำ 6 วัน (1).jpg

หลังทำ 6 วัน (2).jpg

หลังทำ 6 วัน (3).jpg

หลังทำ 6 วัน (4).jpg

ยังไม่ครบอาทิตย์เลยค่ะ แต่สามารถแต่งหน้าและออกไปข้างนอกได้แล้ว แผลไม่มีปัญหาเลย

หลังทำ 10 วัน (2).jpg

หลังทำ 10 วัน (3).jpg

หลังทำ 10 วัน (4).jpg

ได้ไฮไลท์ดั้งสมใจ แล้วจมูกก็สวยแบบที่อยากได้ด้วย ประทับใจจริงๆค่ะ
โพสต์ 2017-3-25 09:31:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูปปังมากค่ะ
โพสต์ 2017-5-2 09:31:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยปังมากค่ะ
โพสต์ 2017-5-30 15:01:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-6-19 15:00:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวย
โพสต์ 2017-6-24 08:57:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้