ดู: 720|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกได้ทรงเป็นธรรมชาติสุดๆๆ พอใจสุดๆๆ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

{: {: :} :}

สวัสดีค่ะ ชื่อเล็ก นะคะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ค่ะ เล็กเองได้มีโอกาสเห็นรีวิวแบบของจริง ผ่านทางเพื่อนๆๆ  และ คนรอบข้างของเล็กเองเลยค่ะ พี่ๆๆที่ทำงานของเล็ก ไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มากัน 3 คน และ เพื่อนๆๆๆในกลุ่มของเล็กก็ไปเสริมหน้าอกที่นี้มาเช่นเดียวกันค่ะ คือ แต่ละคน งานดีมากๆๆๆๆๆ เป็นหน้าอกที่หน้าหลงใหลมากๆๆๆๆๆ หน้าอกที่ทำออกมาจากคุณหมอ ดารินทร์ มันดูเป็นธรรมชาติมากๆๆๆค่ะ ดูสวย เป็นทรงที่ไม่แข็ง ไม่โป๊ะ มันคล้อยลงได้สวยมากๆๆๆ แบบเป็นธรรมชาติสุดๆๆๆ โอ้ยยยยย ไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาพูด แต่เอาเป็นว่าจากทุกๆๆเคสในคนรอบตัวของเล็กที่ไปทำมา มันเลยเป็นแรงผลักดัน และ ทำให้เล็ก ตัดสินใจที่จะไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic เช่นเดียวกันค่ะ

เล็กขอเข้าไปพบคุณหมอเพื่อปรึกษาเรื่องการเสริมหน้าอกที่สาขาทองหล่อนะคะ คลินิกอยู่ซอยทองหล่อ 18 ติดถนนใหญ่เลย ลง BTS ทองหล่อ แล้วนั่งวินมาได้เลยค่ะ หางง่ายมากๆๆๆๆๆๆค่ะ เล็กเองเป็นคนที่หน้าอกไม่เท่ากันค่ะ และเป็นหน้าอกที่คอนข้างห่างด้วย แต่ก็ไม่ถึงเป็นอกไก่นะคะ แต่ทรงก็ดูไม่สวย ได้ปรึกษาคุณหมอแล้ว คุณหมอเลยให้เล็กใช้ซีลีโคนทรงกลมค่ะ เพราะการใส่ซีลีโคนทรงกลม จะช่วยมห้ได้เนินหน้าอกที่ชิด สวย ดูเซ็กซี่ แต่ถ้าเป็นทรงหยดน้ำมันจะคล้อยลง ไม่ได้เน้นเนินหน้าอกที่สูงมากเท่าไร อย่างหน้าอกเราถ้าอยากได้เนินที่ชิด อยากให้ความห่างของหน้าอกหายไป ก็ต้องทำเป็นทรงกลมค่ะ คุณหมอเป็นคนที่เฟรนลี่มากๆๆๆๆๆ เป็นคุณหมอที่ใจดีมากๆๆเลยค่ะ เราสอบถามข้อมูลออะไรไป คุณหมอก็ไม่รีบที่จะปรึกษา แบบใจเย็น ให้เราหมดข้อสงสัยก่อน ค่อยออกไป และที่สำคัญ ปรึกษาฟรีค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่ายสีกบาทเลยนะคะ อิอิ จะทำไม่ทำ อีกเรื่องนึ่งค่ะ แต่ถ้าใครได้เข้ามาปรึกษาแล้ว เล็กว่าไม่มีไครไม่ทำค่ะ อย่างตัวเล็กเองก็เช่นกันค่ะ ปรึกษากับคุณหมอเสร็จ ออกมาก็จองคิวทันทีเลย แล้วประเด็นคือคิวผ่าตัดของคุณหมอ โอ้ยยยยยยยย แน่นนนนมากๆๆๆๆๆๆ วันที่คุณหมอว่าง เราก็ลางานไ่ม่ได้อีก ไม่ตรงกันอีก เพราะฉะนั้นเราบอกเลยนะคะ เพื่อนๆๆคนไหนที่อยากไปเสริมหน้าอก รีบๆๆแพลนเลยค่ะ เพราะที่นี่คิวแน่นจริง แล้วถ้าวันนึ่งมันแน่นแล้วคุณหมอก็จะไม่รับแทรกนะคะ คุณหมอคงอยากให้ทุกเคสออกมาดีที่สุดแหละคะ อันนี้เล็กเข้าใจหมอเลย เพราะ เสริมหน้าอก อย่างต่ำก็ 1ชม.ครึ่ง - 2 ชม. อะคะ กว่าเราจะหายเบลอยาสลบอีก เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวมาฝากกันะคะ หลังที่ไปเสริมหน้าอกมาแล้ว ชีวิตก็ดี๊ดีค่ะ ใส่ชุดไหนก็รอด ชุดไหนก็มั่นใจ อิอิ

ซีลีโคน Mentor ขนาด 375 CC นะคะ ทรงกลม ผิวทรายค่ะ

สำหรับเพื่อนๆๆท่านไหนที่กำลังลังเลอยู่ว่าอยากสเริมหน้าอกแต่ไม่รู้จะไปที่ไหนดี และที่ไหนทำสวย เราพูดเลยนะคะ ว่าคลินิกที่เสริมหน้าอกดีที่สุด คือ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ สามารถโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ hotline 088-2228660 นะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้