ดู: 2820|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับคุณหมอกลวัชร DRK ออกมาสวยจริง ปลายพุ่งธรรมชาติ ชอบมาก

[คัดลอกลิงก์]

แก้จมูกกับคุณหมอกลวัชร DRK ออกมาสวยจริง ปลายพุ่งธรรมชาติ ชอบมาก

สวัสดีค่ะ โมโม่ คนเดิมกลับมาแล้ววว แต่วันนี้ไม่ได้มาอัพเดทที่เคยผ่าตัดลดแก้มนะคะ

แต่จะมารีวิวแก้จมูกค่ะ

ละแล้วโมโม่ก็ยังเลือกที่จะแก้จมูกกับคุณหมอกลวัชร์ ที่ DRK Beauty Clinic เหมือนเดิม

ค่ะ ขอเล่าย้อนกลับไปนิดนึงค่ะ เดิมทีจมูกโมโม่มีจมูกที่โด่งเกินแต่ปลายสั้น แถมจมูกยังเอียงอีก

ด้วย ซึ่งโมโม่ก็ไม่รู้ตัวเลยนะ จนวันที่เดินเข้าไปที่ DRK เพื่อปรึกษาคุณหมอเรื่องอยากลดแก้ม

คุณหมอกลทักก่อนเลยว่า จมูกเราเอียงและก็ไม่เข้ากับเราด้วย

กลับมาก็โมโม่ก็เลยรู้สึกไม่มั่นใจสุดๆ ก็เลยตัดสินใจแก้จมูกค่ะ ที่โมโม่ยังเลือกที่นี่ เพราะ

ผลลัพธ์ที่ผ่าตัดลดแก้มครั้งที่แล้ว โมโม่ชอบมากกกก คุณหมอกลวัชร์เก่งมากค่ะ ยิ่งได้ไปหาอ่าน

รีวิวแก้จมูกของที่ DRK ยิ่งชอบขึ้นไปอีกค่ะ ก็เลยตัดสินใจเอาวะ ที่นี่แหละ ที่จะฝากจมูกแท่งใหม่

ไว้ ... แฮร่ๆ

ดูสิคะจมูกโมโม่เป็นอย่างที่คุณหมอกลวัชร์บอกจริงๆด้วย

ข้ามมาถึงวันผ่าตัดเลยค่ะ บอกเลยพร้อมมาก เปลี่ยนชุดรอแล้ว 55555

นอนรอพี่ๆพยาบาลพาเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

และแล้วนาทีระทึกใจก็มาถึง เข้าห้องผ่าตัดเรียบร้อย 5555 คุณหมอกลวัชร์ดีมากค่ะ พยา

ยามพูดไม่ให้เรากลัวค่ะ ก่อนจะลงมือแก้จมูกค่ะ คุณหมอยังเก่งเหมือนเดิมเลยค่ะ ฉีดยาชามือเบา

มาก ไม่เจ็บเลย มีแค่จี๊ดๆธรรมดาค่ะ จากนั้นระหว่างผ่าตัดไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ตอนนั้นโมโม่คิดแค่

ว่า ขอให้ออกมาสวยและเป๊ะพอแล้ว เพราะไม่อยากแก้แล้วค่ะ

ทำเสร็จแล้วค่า ไม่ต้องตกใจนะคะ ที่เห็นมีท่อห้อยๆ ไว้สำหรับระบายเลือดค่ะ บางคน

อาจจะคิดว่าอาการหนักแน่ๆเลย ไม่จริงเลยค่ะ ยิ่งใส่ยิ่งดีเลยค่ะ จะทำให้หายบวมเร็วขึ้นค่ะ ไม่มีเลือด

คลั่ง ดี๊ดีค่ะ ใส่แค่วันเดียวเอง อยากสวยก็ทนเอาเนอะ

วันที่ 2 ค่ะ มาเอาท่อเลือดออกแล้วค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ ดูจิ ไม่ค่อยบวมเลย ดีอ่ะ ชอบมากกกกก

รูปนี้วันที่ 4  ยังสวยเรียวขนาดนี้ แถมไม่บวมไม่ช้ำ ไปทำงานได้แล้ว ไวมากกกก

จมูกเรียวยาวสมใจ จากที่เคยดูแข็งๆ มีแต่คนบอกแก้แล้วเคิร์ฟทำให้หน้าโมโม่

หวานขึ้นด้วยน้า

ครบ 1 สัปดาห์ ทรงสวยจนมีแต่คนทัก บอกได้เต็มปากว่าทำที่ DRK Beauty Clinic  

แอบกระชิบนิดนึงว่าชอบมุมข้างมาก ปลายพุ่งคือชอบอ่ะ

โมโม่บอกเลยนะคะ จมูกบายคุณหมอกลวัชร์ ประทับใจสุดๆ หลายๆคนกลัวการแก้จมูก

กลัวจะเจ็บ บอกเลยที่นี่ไม่เจ็บเลยค่ะ อย่างที่บอกจี๊ดๆแค่ตอนฉีดยา คือที่อื่นเป็นไงไม่รู้ แต่ที่

DRK ดีมากจริงๆค่ะ บวมน้อย ไม่เขียว ไม่ม่วง พักฟื้นแปปเดียวเอง ทรงจมูกออกมาสวยมากกค่ะ

โมโม่ชอบมาก

อ้อออ !!! ลืมบอกว่าที่นี่ใช้ซิลิโคนชนิดเหลาค่ะ ดังนั้นจมูกเลยเข้ากับหน้าเรา ก่อนจะผ่าตัด

คุณหมอก็จะดูใบหน้าเราละออกแบบให้เข้ากับรูปหน้า ไม่มีโป๊ะ ไม่มีดั้งล้ำแน่นอนค่ะ แถมอยากได้

ทรงไหนก็รีเควสได้เลย ดีตรงเน้

ใครที่กำลังมองหาที่แก้จมูก หรือจะเสริมใหม่ โมโม่แนะนำเลยค่ะ DRK Beauty Clinic

ตรงเอกมัย 3 ดีจริง เริ่ดจริง ไม่งั้นโมโม่ไม่ไว้ใจผ่าตัดถึง 2 ครั้ง ทั้งผ่าตัดลดแก้มและแก้จมูก

หรอกค่ะ แอดไลน์ไปปรึกษาก่อนได้เลยค่ะ จะมีเจ้าหน้าที่ให้คำปรึกษาฟรี ราคารับได้คุ้มคุณภาพ

ไม่มีบวกเพิ่มอีก  แถมโปรโมชั่นสุดคุ้มมีเพียบเลยค่ะ แอดเลยค่ะ >>>> @drkbeautyclinic  

วันนี้ขอจบการรีวิวแค่นี้ จะทำอะไรต่อ รอลุ้นกันต่อไป 5555555

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-1 17:04:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ยกความดีให้คุณหมอกลวัชร์เลยค่ะ เก่งจริงๆ
แก้ออกมาสวยมากค่ะ ชอบเลยอ่าาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-1 17:08:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
asita ตอบกลับเมื่อ 2017-3-1 17:05
แก้ออกมาสวยมากค่ะ ชอบเลยอ่าาาา

ขอบคุณค่าาา แก้ออกมาสวยจริงๆ โมโม่ชอบมากค่ะ แนะนำ DRK เลยค่ะ
ราคาแก้จมูกเท่าไรค่ะ
สวยจังเลยค่ะ จมูกของ จขกท. อันเก่าคล้ายๆ ของเราเลยค่ะ ปลายมนๆ อยากได้ปลายจมูกคล้ายๆ แบบนี้เลยค่ะ ขอสอบถามราคาได้มั้ยคะทั้งหมดของตัวเองรวมทั้งหมดเท่าไหร่คะ :)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poupaythewow เมื่อ 2017-4-19 16:43

เราก็เคยทำที่นี่ค่ะ สวยจริงๆค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-19 16:45:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
poupaythewow ตอบกลับเมื่อ 2017-4-19 16:42
เราก็เคยทำที่นี่ค่ะ สวยจริงๆค่ะ

เย้ๆๆๆๆ เหมือนกันเลย ดีจัง
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-19 16:55:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮานึล25 ตอบกลับเมื่อ 2017-3-11 16:15
ราคาแก้จมูกเท่าไรค่ะ

สอบถามที่ไลน์แอดได้เลยค่ะ @drkbeautyclinic
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-19 16:56:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mynameis_beee ตอบกลับเมื่อ 2017-3-15 16:51
สวยจังเลยค่ะ จมูกของ จขกท. อันเก่าคล้ายๆ ของเราเลยค่ ...

แนะนำลองอัพเดทราคากับคลินิกได้เลยค่ะ เผื่อมีโปรโมชั่นด้วยค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-19 16:57:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออัพเดทภาพให้ดูเพิ่มนะคะ ว่าสวยมากแค่ไหนแล้ว 5555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้