ดู: 2446|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามถึงหมอ วรวิทย์ ฟอร์จูน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง

พอดีวันนี้โทรไปสอบถามคิวหมอเฉลิมมา  ตอนนี้คิวยาวถึง มิถุนายนปีหน้า

และปิดรับจองแล้ว  ประชาสัมพันธ์แนะนำมาว่า

ให้ลองไปปรึกษาหมอ วรวิทย์  ที่อยู่ที่ฟอร์จูนเหมือนกัน

เขาบอกว่าคนนี้คือมือขวาของหมอเฉลิม  จิงๆแล้วเป็นรุ่นพี่ด้วยซ้ำ

เลยอยากถามเพื่อนๆค่ะว่า  มีใครเคยทำกับหมอวรวิทย์บ้างค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง

พอดีวันนี้โทรไปสอบถามค ...
ต้นฉบับโพสต์โดย nongnery เมื่อ 2010-9-10 15:26

อยากรู้ด้วยคน ช่ายคนเดียวกันกะรพ.จุฬาเวชไหมคะ
เห็นรีวิวคุณหมอ ก็เก่งทีเดียวนะคะในสวยตาของพี่
แต่ว่ามันขึ้นอยู่กับมุมมองของคน
ลองดูรีวิวของเพื่อนๆ ที่ทำกับคุณหมอดูดีกว่านะคะ จะได้ร้ว่าเราชอบแบบนี้มั้ย
ีมีหลายคนเลยค๊าบที่เคยทำกะหมอวรวิทย์ ออกมาก็โอเคเลยล่ะ

ไงรอเจ้าตัวเค้าเข้ามาให้คำแนะนำเองละกันเนอะ กิกิกิ
ใช่ๆๆๆ อยากรู้เหมือนกัน

คุณหมอวรวิทย์ ฟอร์จูนกะ คุณหมอวรวิทย์จุฬาเวทคนเดียวกันป่ะคับ

แล้วคุณหมอวรวิทย์ทำ ฮัมสวยเหมือนหมอเฉลิมป่าวเนี่ย

สงสัยมากกกก
คุณหมอวรวิทย์ฟอร์จูนคนเดียวกับคุณหมอวรวิทย์จุฬาเวชค่ะ
สวัสดีค่ะ

อืม ทำกะคุณหมอวรวิทย์ค่ะ ปีที่แล้วอะ

ตอนไปไม่ได้เอาแบบไปเลย บอกแต่เอาให้โด่งที่สุด แล้วก้อเข้ากะหน้าที่สุดอะค่ะ

ผลออกมาก้อธรรมชาติมากมาย ค่ะ
ผมก็ทำกะหมอวรวิทคับ ฟอจูน ก็โอเคมากคับๆ

ออกมาดี  ปล.หมอทำอีกที่ จุฬาเวชคับ ราคาต่างกันหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้