ดู: 289|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ขนาด 450 ซีซี YB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
เราเสริมได้ 30 วันแล้วค่ะ เสริมแบบทรงกลมที่หลายๆคนนิยมกันค่ะ ขนาดที่เสริมเลือกเอง
เพราะอยากได้ใหญ่ๆเลยค่ะ แผลที่เสริมก็ใต้หน้าอกค่ะ น่าจะดูแลแผลง่ายกว่าตรงรักแร้ค่ะ
ส่วนตัวเราพักฟื้นอยู่บ้านแค่ 3 วันค่ะ เนื่องจากทำงานประจำหยุดเยอะๆไม่ได้ค่ะ แต่ก้โอเค
3 วันนี่ก็ฟื้นตัวขึ้นเยอะนะ ไม่เจ็บ ไม่ปวด เดิน ยืน นั่ง ได้ตามปกติเลยค่ะ เซอร์ไพรส์มากๆ
ก็แนะนำใครที่มีเวลาพักฟื้นน้อย 3 วันก็โอคนะค่ะ เพราะมันไม่ได้น่ากลัว หรือ ทรมานอะไร

เสริมที่นี่เพราะดูรีวิวแล้วค่อนข้างพอใจ ราคาไม่แพงจนเกินไป สถานที่ก็เดินทางสะดวกเรา
อยู่แถวๆพระราม 3 นี่เองค่ะ ใกล้ๆเซ็นทรัล ที่คลีนิกมีที่จอดรถนะค่ะ มีรถสาธารณะผ่านด้วย

ตอนนี้หน้าอกก็นิ่มดีนะค่ะ แต่กำลังดูแลรอยแผลอยู่ค่ะ ตอนนี้โอเค เริ่มจางลงเรื่อยๆแล้วค่ะ
หมั่นๆทาเจลลดรอยแผลเป็นก็ช่วยได้เยอะเลยนะค่ะ หาซื้อได้ตามร้านขายยา มีหลายยี่ห้อ
แล้วแต่งบประมาณค่ะ ของเราใช้ก็หลอดเล็ก 800-900 บาทค่ะ ใช้ได้นานอยู่ และใช้ดีด้วย

รูปก่อนเสริม

รูปหลังเสริม 3 วัน

รูปหลังเสริม 7 วัน

รูปหลังเสริม 20-30 วัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้