ดู: 2155|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เมื่อคางมาหน้าก็เรียวสวย ฝีมือเลอลักษณ์ไงจะใครล่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ฮายยยยยยยย เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทู้กกกคน เราชื่ออุ้มนะคะ จะมาเล่าประสบการณ์การเสริมคางที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟัง
ต้องเริ่มจากเอารูปอดีตให้ดูก่อนเนอะ อ่ะๆๆ

นิงายยยย คางค่อนข้างสั้น ทู่ หน้าเลยดูกลมไปหมด

เรารู้จักเลอลักษณ์จากเพื่อน เค้าไปทำมาแล้วสวยดี เห็นว่าเป็นโรงพยาบาลด้วย ดูปลอดภัยและน่าเชื่อถือดี เลยลองเข้าไปดูรายละเอียดในเพจเฟสบุ๊ก เห็นโปรโมชั่นเยอะแยะนะแล้วก็มีพวกรีวิวให้ดู นั่งอ่านกันเพลินเลยจ้ะ สุดท้ายก็ตัดสินใจว่า เลอลักษณ์นี่แหละเวิร์คสุด!
        เราเลือกหมอวรรณานะคะ ซิลิโคนอเมริกา ส่วนขั้นตอนก่อนและหลังผ่าตัดเพื่อนๆ คงเคยอ่านกันมาหมดแล้ว เราขอข้ามไปเลยละกัน เพราะมันก็ทั่วไปอ่ะ ล้างหน้า เปลี่ยนชุด ผ่าตัดเสร็จรับยาแล้วกลับบ้าน มันก็มีแค่นี้แหละ ฮ่าา เราเลยจะขอเน้นรูปให้ดูละกัน มาค่ะ เริ่ม!

หลังทำทันทีค่ะ กลับมาบ้านก็ถ่ายรูปนี้ไว้เลย จะมีพลาสเตอร์แปะไว้ตามปกติ เจ็บแผลเหมือนกัน ก็เพิ่งผ่าตัดเสร็จนี่เนอะ

วันที่ 2 จ้าา เช็ดหน้าแทนการล้างหน้านะ เพราะห้ามแผลโดนน้ำ

เอาพลาสเตอร์ออกละ เฮ่ยยยย มองด้านข้างคือดีงาม

ขุ่นพี่ปลื้มมมมมมมมมม

ครบ 1 อาทิตย์แล้ว ชอบอ่ะ มีความเป็นธรรมชาติ

รูปนี้ประมาณ 20 วันค่ะ หน้ายาวขึ้นจริงๆ มีฟามสุข ครุคริ

คางใหม่ครบ 1 เดือนแล้วน้า เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วค่ะ ดีต่อใจมาก

รูปสุดท้ายแล้วค่ะ เพื่อนๆคิดว่าไงเอ่ย เราสวยขึ้นป้ะ 55

สรุปว่าเราชอบผลงานครั้งนี้มากนะ ดูธรรมชาติดี เพื่อนๆก็ชมว่าทำแล้วสวยขึ้น มันยิ่งทำให้เรามั่นใจขึ้นด้วย ต้องขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์จริงๆค่ะ แล้วก็ขอบคุณเพื่อนๆที่อ่านจนจบด้วย ไปแล้วค่า บาย
ทำจมูกด้วยมั้ยคะ โด่งจัง
หน้าดูมีมิติขึ้น
หน้าเรียวสวย
หน้าเรียวสวยมีมิติ
หน้าเรียวสวยมีมิติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้