ดู: 726|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] งานนมก็มาที่มาสเตอร์พีซคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า แนะนำตัวนะคะชื่อจูเนียร์ค่ะ เข้าเรื่องเลยนะคะไปทำหน้าอกมาค่ะที่มาสเตอร์พีซคลินิก เรื่องของเรื่องคืออยากได้นมแบบไม่พยายามอ่ะค่ะ อธิบายง่ายๆก็คือเราอยากให้หน้าอกมันใหญ่กว่านี้เพราะเราทำงานเป็นพริตตี้ด้วยแหละ มันก้มีดันบ้าง ฟองน้ำบ้าง งัดมาหมดทุกกลเม็ดแล้ว บอกตรงๆนะคะ บางครั้งมันก็เหนื่อยขี้เกียจที่จะทำแบบนั้น ซึ่งจริงๆ หน้าอกของเราก้มีนะไม่ใช่ไม่มี แต่เวลาไปยืนอยู่กับเพื่อนๆ พริตตี้ด้วยกันแล้ว เรายอมแพ้เลย  เง้อ!!!!

เหตุที่ต้องมาทำที่ masterpicecclinic คือเห็นพี่ๆ พริตตี้หลายคนเค้ามาทำที่นี่แต่ละคนนมสวยๆกันทั้งนั้นเลย ก็มีแอบถามเค้ามาบ้าง แรกๆ แอบกลัวนะคะแต่พอดูหลายคนที่ทำมาแล้ว ฮึมมมมมม ความกลัวไม่มีอยู่จริงค่ะ เอิ้กๆๆๆ

ตอนแรกก็ไลน์ไปถามค่ะ หลังๆ ตอนจะทำก็โทรไปเลยที่คอลเซนเตอร์นัดคิวปรึกษา กรีสสส เป็นคุณหมอผู้ชายง๊า!!! ได้ยินคนอื่นๆเค้าว่ามาชื่อคุณหมอเชี้ยว แอบเขิลนะคะแต่ว่าอยากทำด้วยแหละคุณหมอเค้าเก่งอีกอย่างเค้าคงไม่ได้เห็นหน้าอกเราเป็นคนแรกแน่ๆ อ่ะนะ พอคุยแล้วเอออออคุณหมอกันเองมากใจดี ไอ้เรื่องคงเรื่องเขิลเนี่ยตัดทิ้งไปเลยค่ะ อิอิอิ  
ตอนปรึกษาคุณหมอก็เอาซิลิโคนมาให้เลือกดู เยอะไปหมดตาลาย สรุปแล้วได้แบบทรงกลม ยี่ห้อmentor ขนาด 375 CC ความรู้สึกตอนได้จับซิลิโคนตื่นเต้นมาก นี่แหละนมของช้านนน ส่วนราคาถือว่าถูกนะคะ 75,000 บาท ที่มาสเตอร์พีซเค้าแถม Oxy chamber ให้ด้วยเป็นโปรแกรมช่วยให้แผลหายเร็วขึ้น ดีอ่ะ คือเราเป็นพริตตี้ก็อยากให้แผลหายไวๆ

อ้อเราลืมบอกว่าที่นี่วิสัญญีแพทย์เก่งแล้วก็มีมาตรฐานมากเลยค่ะ จำได้ว่าตอนทำวิสัญญีแพทย์ก็คุยกับเราถามนู้นนี่นั่น คืออุ่นใจค่ะ ไม่กลัวเลย สักพักหนึ่งก็หลับ ตัดเรื่องความกังวลไปได้เลย อันนี้เราโอเคมาก
ทำเสร็จไม่เจ็บเลยคร้าแต่ตึงๆ มีปวดบ้างทำใจค่ะว่าเป็นการผ่าตัด พี่ๆพยาบาลก็น่ารักมากค่ะดูแลเทคแคร์เรานอนพักพอลุกได้ก็รับยากลับบ้านเลยยยย  อาทิตย์กว่าๆ แผลก็เริ่มตกสะเก็ดหายไวมากค่ะ

พอมีนมแล้วอะไรก็ดีขึ้น ตอนนี้ก็ใส่ชุดสวยแบบไม่ต้องพยายามแล้วค่ะ ฟองน้ำน่ะเหรอคะ บะบ๊ายยยยค่ะ เอาเป็นว่าถ้าใครอยากมีหน้าอกสวยๆ มั่นๆ แบบเราแล้วก็ลองถามที่ https://www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty  สะดวกหน่อยก็ถามที่ ไลน์นะคะ Line: @masterpiececlinic  ถ้าใครทำมาแล้วก็อย่าลืมแวะมาบอกกันด้วยนะคร้า
โพสต์ 2017-2-22 13:36:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยทั้งหน้าทั้งนมเลยค่ะ สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้