ดู: 1268|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกแบนน่าสวยรอดไป แต่น่าใสๆ ต้องอกโตๆ ที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดีคร้า ชื่อออยนะค่ะ วันนี้ออยจะมารีวิว นม นม นม ที่ออยปลื้มมากค่ะ คือว่า ผญ อย่างเราก็อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ เนอะ เกาะอกเอยย คอกว้างเอยย ต้องเป็นคนที่น่าอกใส่เนอะ ถึงจะสวย ลองน่าอกแบนๆ ใส่สิค่ะ ถ้าน่าไม่สวยก็ดับเนอะ ออยเป็นคนตัวเล็กยิ่งไม่มีน่าอก ก็ดูเล็กไปทุกสัดส่วน  อีกอย่างอยากใส่ชุดที่ เซ็กซี หน่อย ก็ไม่สวยล่ะ ก็อาจจะดันๆ บ้าง ก้มีขึ้นมา ให้พอมีโชว์กะเค้านิดๆ หน่อยๆ  ขอโชว์รูปหลังทำก่อนนะค่ะ

ดูชุดซะก่อน โชว์เต็มที่ค่ะมีแล้วทำมาแล้ว สวยเหมือนธรรมชาติด้วย ขอบอกว่า มีเพื่อนๆ ขอจับแล้วพวกนางก้บอกว่า นิ่มมาก เหมือนนมของจริงเลยแหละ อิจฉากันยกใหญ่ ให้ชุดอะไรก็เกิดคต่ะ พูดเลย ถ่ายมุมไหนก็สวยด้วย เป็นปลื้ม
ออยเลือกซิลิโคน เสริมอกฝรั่งเศส  sebbin หมอกิตติศักดิ์  ที่รพ เลอลักษณ์ค่ะ ขนาดน่าอก 350 CC กำลังดี กำลังสวยเลย
คือก่อนน่านี้ ออยเรียกได้ว่ามีน้อย  ก็เป็นคนที่มั่นหน้าอะค่ะ เลยชอบแต่ตัวเซ๊กซี ก็มีโกยๆ บ้างไรบ้าง ฮ่าๆ  

รูปก่อนทำคร้า ... ดูสวยนะค่ะ ว่ากว่ามีขนาดนี้ กรรมวิธีเยอะแท้ เลยตัดสินใจว่า เสริมเหอะ ถ้าอยากแต่แบบนี้ได้ตลอด ไม่อยากเสียเวลามานั้งดันๆ  เสริมเลยจ้า วันแรกได้นอนพักที่ รพ ดี๊ดี  มีพยาบาลดูแลตลอดค่ะ จะมีช่วงเวลาที่พยาบาลเข้ามาฉีดยาแก้ปวดให้ทุกช่วงเวลา ดูแลดี๊ดีๆ หลังจากนั้นก็มี ปวดหลังบ้างๆ ก็กินยาตามที่หมอให้มาค่ะ จนหมดเลย

ตอนนี้ออยมั่นใจมากค่ะจะใส่ชุดไหนก็สวย ไม่ต้องมาดันๆ อีกต่อไปล่ะ คุณกิตติศักดิ์ เก่งค่ะ ใจดีอีกด้วย น่าอกของออยเลยดูออกมาเป็นธรรมชาติแบบนี้  สวยธรรมชาติมากค่ะ คือแทบจะดูไม่ออกเลยว่า เสริมน่าอกมา เต็มล้นมาค่ะ

เปรียบเทียบกันไปเลยค่ะเห็นชัดๆ กันไปเลยค่ะ ว่าเสริมกับไม่เสริมรูปไหนสวยกว่ากัน

ชุดที่หลังเสริมมาใส่สวยมากเลยค่ะ ใครเห็ยใครก็ทัก  ชุดนี้สวยจัง แหม่ ... ทำไมชมชุด แล้วไม่ชมน่าอกนู๋ค่ะ นู๋ใส่มาขนาดนี้ล่ะ ทำไมไม่ชมอ่า ไปแล้ววว ค่ะ ฝากรีวิวด้วยนะค่ะ sebbin 350CC สวยค่ะ หมอกิตติศักดิ์ ทำเก่งมากกก ขอชื่นชมจริงๆ
สวยจงค่ะ สูงหนักเท่าไรคะ
สวยมากเลยอ่าาาาา พอดีตัวดีไม่ใหญ่ไป สวยๆ
นมก็สวย หน้าก็สวยค่ะ
สวยจัง หุ่นดีด้วยค่ะ
มันดูธรรมชาติมากกก
หน้าอกดูนุ่มนิ่มอ่ะ หน้าก็สวยด้วยค่ะ
อกชิดสวยมากค่ะ
หน้าอกปังมากค่ะ
เสริมที่นี้เหมือนกันเลยค่ะ
หน้าอกสวยจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้