1เฟรม
ดู: 315|ตอบกลับ: 0

[ทั่วไป] ขายครอสผิวตัวต่อจ้า ที่ Noelle ครอสดาราทำเพียบ

[คัดลอกลิงก์]
ขอขายครอสดูแลผิวกายต่อค่ะ

ครอสผิวขาว สถาบันความงามไฮเอนดาราทำเพียบ
ที่ noelle beautypoint สาขาเมืองเอกรังสิต

เป็นครอสที่ดาราทำเยอะมาก ช่วยผิวขาวใสนุ่มเนียนมากๆ เห็นหลังทำได้เลย

ชื่อครอสไวท์เทนนิ่งเคลือบแสง
ขั้นตอนครบ พอก/นวด/อบ/ขัด/พอก/แว๊ป/แช่น้ำแร่/ฉายแสง ใช้เวลา สองชั่วโมงครึ่ง/ครั้ง

ปกติครั้งละ 3000฿/ครอส10ครั้ง20000฿

เราส่งครอสต่อค่ะ 10 ครั้ง แถมอีก 2+ครั้ง ราคา 10000+ (มาคุยกันได้ค่ะ)
**สามารถแบ่งให้เพื่อนให้ใครทำได้นะคะ

ซื้อครอสไว้แต่ไม่มีเวลาไปทำและกำลังย้ายที่อยู่ค่ะ
ใครสนใจ ไลน์มาสอบถามได้เลยค่ะ line:por-tw

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้