ดู: 347|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกได้ 1 เดือนละค่า @thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า เรามารีวิวเสริมหน้าอกได้ 1 เดือนละค่า  เราอายุ 28 ปี มีความคิดอยากจะทำหน้าอกมานานแล้ว แต่ตอนนั้นยังหาจังหวะและเวลาไม่ได้สักที ก่อนที่จะเสริมโชคดีที่มีเวลาหยุดยาวได้ 5 วันเลยตัดสินใจทำ แต่พอเอาจริงๆ ลาเพียง 3 วันเราว่าก็กลับไปทำงานได้แล้วแหละ อาจเป็นเพราะเราโชคดีที่ไม่ช้ำเลย แผลก็แห้งดี ปวดไม่มากด้วย

ก่อนที่จะมาทำที่ the sib clinic เราได้รับคำแนะนำจากเพื่อนเราที่ทำงานเดียวกัน เขาไปเสริมมาก่อนหน้าเราได้ประมาณ 2 เดือน พอเห็นหน้าอกเขาโอโห้สวยจริงๆ เกิดกิเลสมาก ด้วยใจที่เราอยากทำอยู่แล้ว ประกอบกับเวลาอำนวย เราเลยพร้อมค่ะ เราไม่ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิกก่อน ใช้แอดไลน์เซลล์คนที่เพื่อนแนะนำ ละก็ส่งรูปไปปรึกษาก่อน แล้วก็สอบถามข้อมูลเบื้องต้น พอเราพร้อมก็นัดวันพบกับคุณหมอเลย เราสูง 165 น้ำหนัก 48 เราเลือกที่จะเสริมขนาด 375 cc ตอนใส่ชุดลองเราว่ามันดูเขากับเรา ไม่ใหญ่มากเท่าไหร่ เพื่อเลือกขนาดซีลีโคนเสร็จคุณนัดวันผ่าตัดกับคุณหมอเลย แต่ไม่ได้ว่าจะผ่าตัดได้ทุกคนนะ เราก็พึงรู้เหมือนกันว่า ต้องตรวจสุขภาพตามที่เขาให้เราตรวจแล้วส่งผลตรวจทางไลน์ให้คุณหมอดูว่าร่างกายเราพร้อมหรือเปล่าล่วงหน้า 3 วัน ก็ดีนะเราว่าปลอดภัยต่อตัวเราเองด้วย

เรามีนัดทำ เวลา 20:00 ซึ่งเป็นวันศุกร์ จะบอกว่าวันนั้นคนไข้เยอะมากเหมือนจะมารอรับคำปรึกษาด้วยค่ะ เรามารอก่อนล่วงหน้า 2 ชั่วโมงเพื่อเตรียมความพร้อม พอถึงคิวที่นัดไว้ ใจเราเริ่มสั่น แอบกล้วค่ะ แต่สุดท้ายก็ผ่านไปได้ด้วยดี ใช้เวลาเพียงแค่ 2 ชั่วโมงกว่าๆ บวกกับพักฟื้น 1 ชั่วโมง แล้วเราก็ากลับบ้านได้เลย
มาดูรูปกันเนอะ รูปก่อนทำค่ะ

นี้ค่ะรูปหลังทำ

***เพื่อนๆ ดูแล้วสนใจอยากทำ เราแนะนำให้ติดต่อทางไลน์ก็ได้นะค่ะ @TheSibClinic***
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้