ดู: 326|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพหน้าอกมาใหม่ ขออวดหน่อยนะค่ะ ทำที่ Artebeaute clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momaynonay เมื่อ 2017-2-9 22:35

ชื่อเนเน่นะค่ะ อยากมาเล่าประสบการ์ให้เพื่อนเว็ปดั่งโด่งได้เห็นหน้าอกของเรา
หลังจากที่ไปเพิ่มขนาดมา เราเป็นผู้หญิงที่รักการทำศัลยกรรม มันเป็นสิ่งเดียวที่สร้างความมั่นใจ
ให้กับตัวเราเอง เพื่อแก้ไขจุดบกพร่องหรือเพื่อให้รูปร่างหน้าตาเราได้ดูดีขึ้นกว่าเดิม
สิ่งแรกที่เราทำก็คือจมูก ต่อมาไม่นานมาก็จัดตา 2 ชั้นไป แล้วต่อมาก็เสริมหน้าอกนี้แหละค่ะ
เป็นธรรมดาของนักประชาสัมพันธ์ ที่ต้องใช้หน้าตาและรูปร่าง ขอแชร์ความเปลี่ยนแปลงของ
ตัวเองให้เพื่อนๆ ได้เห็นภาพกันนะค่ะ
นี้ค่ะหน้าอกเรา ผ่านมาก 2 เดือนแล้ว ดูเป็นธรรมชาติมาก เหมือนแม่ให้มาตั้งแต่เกิด5555555

เนเน่ไปเสริมที่ Artebeaute Clinic เพิ่มขนาดทรงกลม 430 cc. ทรงกลม
ทำแล้วรู้สึกคุ้มค่ามาก ช่วงนี้ฮอตสุดๆ อิอิใครอยากทำแนะนำ ทำเถอะค่ะ อย่ารอช้า
ลองโทรสอบถามข้อมูลก่อนตัดสินใจทำได้ค่ะ โทร 0878340282
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้