ดู: 1172|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ขนาด 400 cc Absolute Beauty Clinic ระยอง

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้จะขอมารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ จองคิวผ่านทางสาขาแหลมทองระยองค่ะ แต่วันเสริมมาเสริมสาขาทองหล่อ
เนื่องจากที่ระยองไม่มีห้องผ่าตัดใหญ่ค่ะ แต่ไม่ใช่อุปสรรคค่ะ ระยะทางไม่ไกล เดินทาง 2-3 ชั่วโมง ก็ถึงแล้ว
ตอนนี้ก็เสริมได้เดือนกว่าๆแล้วค่ะ เลือกเสริมแบบทรงกลม ซิลโคนยอดฮิต ยี่ห้อ Mentor (อเมริกา) ผิวทราย
ผ่าตัดกับคุณหมอชาติชายค่ะ เหตุผลที่เลือกเสริมกับคลีนิกนี่ เพราะดูมาจากรีวิวนี่แหล่ะค่ะ รีวิวเยอะมากๆเลย
ไม่ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนด้วยค่ะ แต่เบื้องต้นก็ได้ส่งรูปไปประเมินทางไลน์ค่ะ ว่าใส่ได้ใหญ่ขนาดไหน
แล้วก็โอนมัดจำ จองคิวเสร็จสรรพค่ะ ก่อนวันทำจะต้องตรวจสุขภาพก่อนด้วยนะค่ะ จะตรวจที่ไหนก็ได้เลยค่ะ
หรือจะตรวจแถวๆคลีนิกก็ได้ค่ะ ราคาพอๆกันเลยค่าตรวจ ความรู้สึกก่อนเสริมไม่ค่อยกลัวเลยค่ะ มั่นใจกับที่นี่
เพราะคุณหมอใช้วิธีดมยาสลบค่ะ โดยที่จะมีวิสัญญีแพทย์ดูแล ตลอดเวลาที่เราสลบเลยค่ะ ค่อนข้างอุ่นใจค่ะ
ใช้เวลาผ่าตัดน่าจะชั่วโมงกว่าๆนะค่ะ จำเวลาที่แน่นอนไม่ได้ค่ะ เข้าห้องผ่าตัดประมาณ 14.00 ถ้าจำไม่ผิดนะ
รู้สึกตัวตื่นมาเกือบๆ 16.00 ค่ะ ความรู้สึกแรกหลังตื่นขึ้นมารู้สึกแน่นที่หน้าอกมากๆค่ะ จับๆดูมีผ้ารัดไว้นั่นเอง
แต่ไม่มีอาการปวดนะค่ะ แต่จะมีความรู้สึกแปล๊บๆบ้างเวลาขยับตัวในช่วงแรกๆค่ะ ไม่ทรมานอย่างที่คิดเลยค่ะ
ทรงหน้าอกตอนนี้สวย ดูธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ไมเป็นบล็อกๆด้วยนะค่ะ เดี๋ยวลองมาดูรีวิวหลังเสริมกันเลยค่ะ

รูปก่อนเสริม

รูปหลังเสริม 7 วัน  (เราเลือกผ่าแผลบริเวณปานนมค่ะ)

รูปหลังเสริม 14 วัน

รูปหลังเสริม 20 วัน

รูปหลังเสริม 45 วัน (ปัจจุบัน)

โดยรวมพอใจมากๆนะค่ะ สำหรับขนาดและรูปทรง ประทับใจมากๆในฝีมือของคุณหมอค่ะ ดูแลดีมากๆ เลยค่ะ
พนักงานที่คลีนิกก็บริการดีนะค่ะ คลีนิกสะอาดดี แต่ลูกค้าจะค่อนข้างเยอะค่ะ อาจจะดูวุ่นๆวายๆ ระดับนึงนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้