ดู: 337|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย เมนเตอร์ 400 ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
เราเสริมมาเกือบๆเดือนแล้วค่ะ เสริมที่แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิกค่ะ
ผ่าตัดที่สาขาทองหล่อค่ะ แผลผ่าตัดใต้ราวนม เล็กๆไม่ใหญ่เลย

ใช้เวลาผ่าตัดประมาณชั่วโมงกว่าๆค่ะ จำเวลาแน่นอนไม่ค่อยได้
ขนาดเราเป็นคนเลือกเองค่ะ อยากได้ใหญ่ๆ แบบไม่โอเวอร์มาก
เพราะเห็นเพื่อนทำมาขนาดนี้แล้วค่อนข้างโอเคค่ะกำลังพอดีตัว
เราเลยทำขนาดเดียวกับเพื่อน เพื่อนหลายคนก็เสริมที่นี่กันเยอะ

ก่อนผ่าตัดเราจะต้องไปตรวจสุขภาพก่อนค่ะ ตรวจที่ไหนก็ได้ค่ะ
สามารถขอรายการตรวจได้ที่คลีนิกค่ะ  แล้วนำผลตรวจมาวันผ่า
คร่าวๆก็มีครวจเลือด เอ็กซ์เรย์ปอด และก็อื่นๆอีก 2-3 อย่าง ค่ะ

หน้าอกเดิมๆเราแทบไม่ค่อยมีเลยค่ะ ใส่ชุดอะไรก็ไม่ค่อยมั่นใจ
พอเสริมมาแล้วตอนนี้โอเคมากๆนะค่ะ  สรีระดูดีช่วยเสริมบุคลิก

รูปหลังเสริม 7 วัน

หลังทำก็จะมีบวมๆ บ้างเล็กน้อย จะมีปวดๆ บ้าง 2-3 วันแรกค่ะ
จะมีผ้ารัดไว้อยู่ 3 วันค่ะหลังจากนั้นก็ถอดเปลี่ยนใส่สปอร์ตบรา

รูปหลังเสริม ปัจจุบัน

ฝากกระทู้เราไว้ด้วยนะค่ะ เป็นกระทู้แรกของเราเลยค่ะ คริ คริ..
ใครสนใจก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ ตอนนี้มีโปรฯด้วย
สวยชิดมาเลยค่ะ คัพอาไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้