ดู: 1716|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] เสริมจมูก DRK สวย 10 ระดับ ออกมาเป๊ะเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]

เสริมจมูก DRK สวย 10 ระดับ ออกมาเป๊ะเว่อร์

สวัสดีค่ะ คีย์ค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกให้ฟังกันค่ะ ถ้าไม่ลื่นไหลยังไง ขอโทษด้วย

นะคะ มือใหม่หัดเม้าท์ 55555 ให้ดูจมูกก่อนเลยค่ะ มันหายไปไหนหมดคะ 5555

คือคีย์รู้สึกว่ามันไม่สวยอ่ะค่ะ เวลาถ่ายรูปออกมามันดูไม่มิมิติเลย ก็เลยอยากทำจมูก

ให้มันโด่งๆ เชิ่ดๆ  จากนั้นคีย์ก็หาดูรีวิวตามคลินิกต่างๆ ต้องบอกว่าเยอะมากกกกกก ก.ไก่

ล้านตัว ที่ไหนๆก็มีทำจมูกหมด  แต่จะมีสักกี่ที่ ที่ทำออกมาแล้วเป๊ะ สวย ไม่ต้องมานั่งแก้อีก

จนมาจบที่ DRK Beauty Clinic !!!!

ทำไมถึงมาจบที่นี่ เพราะมีวันนึงเห็นเพื่อนแชร์เพจDRKกำลังไลฟ์สดเสริมจมูก คีย์ก็ใจ

กล้ามากค่ะ ดูจนจบ 5555 แต่แบบร้องว๊าวเลยค่ะ ออกมาสวยมากกกกก สวยจริงๆ ก็เลยฟัน

ธงทำที่นี่ล่ะวะ 5555

ก็เลยแอดไลน์ไปคุยกะเจ้าหน้าที่ ก่อนจะเซย์เยสนัดวันเข้าไปปรึกษาเลยค่ะ

ไปค่ะเราไปหาหมอเพิ่มความสวยกัน

ไปถึงคีย์ก็ได้เข้าไปปรึกษากะคุณหมอเบียร์ค่ะ คีย์ก็รีเควสเลยค่ะ จะเอาทรงเชิ่ดๆ ปลาย

แบบพุ่งๆ เพราะที่มีอยู่มันแหนบไปหน่อยค่ะ และก็ขอดูเป็นธรรมชาติ ไม่ขอมากไปใช่มั้ยคะหมอ

5555 ต้องบอกว่าจัดได้ตามที่ขอได้ เพราะที่ DRK ใช้ซิลิโคนชนิดเหลา คุณหมอก็จะออกแบบ

ให้เข้ากับหน้าเราได้หมด ... ดีตรงเน้

หมอเบียร์ก็น่ารักมาก ตกลงทำให้ตามที่ขอ แต่ทีนี้ขอคีย์จะต้องตอกฮัมด้วย ตอกฮัมคือแถวๆ

สันจมูกบริเวณดั้งอ่ะค่ะ  เพื่อให้มันเรียบเนียนโค้งแบบสมูทค่ะ ฟังละน่ากลัวใช่มั้ยคะ .... ไม่รู้ล่ะค่ะ

คีย์จะทำ ถึงมือหมอแล้ว 55555

ตัดภาพมาที่ตอนทำเลยค่ะ ได้ไม่เสียเวลา เสียการรอคอย พอขึ้นเขียงปุ๊ป คุณหมอเบียร์ก็ลง

มือเลยค่ะ ฉีดยาชาก่อนเลย ถามว่าเจ็บมั้ย จี๊ดๆแค่นั้นค่ะ ก็แหมมม ... เข็มนะคะที่ทิ่มลงมา 555 แต่

พอหลังจากนั้นก็จะชาๆไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลยค่ะ

ไม่ว่าจะตอนใส่ซิลิโคน หรือตอนตอกฮัม คือไม่เจ็บเลย แต่รู้สึกนะคะว่าหมอกำลังทำอะไร แต่

ไม่เจ็บค่ะคอนเฟิร์ม

เสริมจมูกเสร็จก็กลับบ้านได้เลยค่ะ คุณหมอก็จะให้ประคบเย็นลดระบมค่ะ

วันที่ 2 ของเราล่ะ บวมน้อยมากกกก แทบไม่รู้ว่าบวม มันคล้ายอาการนอนน้อยมากกว่า

เพราะเมื่อคืนไม่หลับเลย นอนไม่สบาย ปกติชอบนอนตะแคงข้างกอดหมอน 10 ชั้น 555

หลังทำวันที่ 2.jpg

วันที่ 3 เป็นอาหมวยเลยจ้าาาาา ตามีน้อยนิด คิดซะว่ามดกัดตา แต่ตอนนี้หัวเมือกมากกก

อยากสระผม

วันที่ 4 จ้า บวมน้อยลงจากเมื่อวานนน บวมกำลังดีมุ้งมิ้ง

หลังทำวันที่ 4.jpg

วันที่ 5 ค่ะ เริ่มออกไปเจอผู้คนแล้ววว 5555

วันที่ 6 ไม่บวมแล้ววว เลอค่ามากกก คีย์ชอบบบบ

ครบ 1 สัปดาห์ มาให้คุณหมอดูนิดโหน่ย ละก็เอาพลาสเตอร์ออกค่ะ

7 วัน.jpg

ต่อจากนี้จะเป็นช่วงนาทีแห่งความสวยค่ะ ไม่มีใครบอก คีย์บอกเอง 55555

ใครที่กำลังมองหาที่ศัลยกรรมเสริมจมูกอยู่ แนะนำ DRK เลยค่ะ ดีต่อใจมากกกก ทำออก

มาทรงจมูกสวย ไม่ต้องแก้ไรเลยค่ะ มีแต่คนทักว่าสวยขึ้นด้วย ดีใจ 55555 คลินิกสะอาด ห้องผ่า

ตัดปลอดภัยเหมือนรพ.เลยค่ะ พนักงานก็บริการดีมาก เป็นกันเองมากค่ะ

แอดไลน์ไปคุยเลยค่ะ @drkbeautyclinic รับรองไม่มีผิดหวัง ราคาก็คบได้ขนหน้าแข้งไม่

ร่วงด้วย เริ่ดป่ะล้า

โพสต์ 2017-2-9 16:23:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวยจังค่ะ อยากได้แบบนี้บ้างจัง
โพสต์ 2017-2-9 16:25:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำออกมาเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ สวยเลยอ่าาา แพงมั้ยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-9 17:10:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
asita ตอบกลับเมื่อ 2017-2-9 16:23
ทรงจมูกสวยจังค่ะ อยากได้แบบนี้บ้างจัง

อยากได้ต้องมาจัดที่ DRK ค่ะ คุณหมอทำออกมาทรงสวยจริงๆค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-9 17:11:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
dollyns ตอบกลับเมื่อ 2017-2-9 16:25
ทำออกมาเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ สวยเลยอ่าาา แพงมั้ยคะ

ไม่แพงเลยค่ะ อย่างที่บอกราคาคบได้ ขนหน้าแข้งไม่ร่วงเลยค่ะ 55555 ที่สำคัญสวยคุ้มราคามากกกกก
โพสต์ 2017-3-15 16:59:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยมากกกค่ะ เสริมแล้วหน้าเปลี่ยนขึ้นเยอะจริงๆ สวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้