ดู: 1811|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนสาว 2 ให้เป็นสาวเต็มตัว เสริมอึ๋ม 500 CC ที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยนะคะ ก่อนอื่นเลย เราต้องบอกก่อนเลยนะคะ ว่าเราเป็นประเภท 2 ความฝันอันสูงสุดของเราก้คือการเสริมหน้าอกนั่นเองค่ะ เพราะมันจะทำให้เรามีสรีระที่เหมือนผู้หญิงมากขึ้น ดูเป็นผู้หญิงมากขึ้นนั่นเองค่ะ เราได้ศึกษามาจากหลายๆๆคลินิก หาข้อมูลอย่างหนัก ว่าเสริมหน้าอกที่ไหน ดีที่สุด จนมาเจอ The SiB Clinic ค่ะ มีพี่ที่เป็นสาวประเภท 2 ด้วยกัน ทำที่นี้มา แล้วบอกเป็นเสียงเดียวกันว่า หน้าอกที่ทำออกมาจะดูเป็นธรรมชาติมากๆๆๆ ดูไม่โป๊ะ ไม่ปลอม เนินชิด ตามที่เราอยากได้ด้วย

เราได้ขอเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่สาขาฟิวเจอร์นะคะ เป็นสาขาที่ใกล้บ้านเรา และ คุณหมอจะเข้ามาที่สาขานี้วันพุธเท่านั้น เพื่อนๆๆท่านไหนที่อยากปรึกษา แล้วอยู่แถวรังสิต สามารถทำนัดเพื่อขอปรึกษากับคุณหมอ ก่อนตัดสินใจได้เลยนะคะ ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ คลินิกอยู่ชั้น 3 อยู่หน้าโซนโรบินสันค่ะ หาง่ายมากๆๆๆๆๆ คลินิกสะอาดมากกกกกกก พี่ๆๆก้น่ารัก เป็นกันเองมากๆๆเลยคะ คลินิกสีม่วง สดใสมากๆๆๆๆๆ อิอิ

เราได้ปรึกษากับคุณหมอว่าเราเป็นสาว 2 ซึ่งหน้าอกตอนนี้มันก็มีน้อยมากๆๆ เพราะ เป็นหน้าอกที่เกิดมาจากการกินยาคุมตั้งแต่สมัยเรียนค่ะ คุณหมอบอกว่าถ้าอยากให้เนินชิด ก็ต้องใส่ใหญ่ๆๆ หน่อยๆๆๆๆๆ เพราะ ตอนแรกเลยคือเราไม่มีเลย และที่สำคัญเราเองก็อยากได้ใหญ่ๆๆ เลย ทำทั้งที เอาให้ใหญ่สะใจไปเลยค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำเป็นอย่างดีเลยค่ะ เราก็วางใจละ ที่เลือกที่นี้ เพราะ คุณหมอมีประสบการณ์การผ่าตัดมามากกว่า 8 ปี ซึ่งคุณหมอจะดังมากๆๆๆๆๆๆ เรื่องเสรืมหน้าอก ในประเทศไทย ต้องมีชื่อคุณหมอติดแน่ๆๆ เรื่องทำหน้าอก เดี๋ยววันนี้มีรูปมาฝากกันนะคะ

นี่คือรูปก่อนทำนะคะ ดูเลยค่ะ ไม่มีหน้าอกเลย มองยังไงก็รู้ว่าเป็นผู้ชายค่ะ 5555555

ต่อไปเป็นรูปหลังทำได้ 1 เดือนนะคะ อิอิ

เป็นซีลีโคนทรงกลม ผิวทรายนะคะ

ทรงกลมคะ

เราใช้ซีลีโคน Mnetor ขนาด 500 cc นะคะ

สำหรับเพื่อนๆๆท่านไหนที่อยากเสริมหน้าอกให้สวยเป๊ะ แบบเรานะคะ เราบอกเลยว่า The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เนรวิตรให้คุณได้เกินฝันอีกค่ะ สนใจปรึกษา หรือ อยากโทรสอบถามโทรไปได้ที่เบอร์ 088-2228660 ได้เลยนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้