ดู: 3113|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคาง รพ.เลอลักษณ์กับคุณหมอวรรณาค่าา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gingpimpi เมื่อ 2017-2-7 18:32

สวัสดีค่า วันนี้จะมารีวิวเสริมคางกับรพ.เลอลักษณ์ค่ะ
ปล.รูปเยอะนะคะ
นี่เป็นการศึลยกรรมครั้งแรกของเรา ตื่นเต้นและกลัวเจ็บมากค่ะ
หารีวิวมาหลายที่มากแต่สุดท้ายเราเลือกไว้วางใจที่รพ.เลอลักษณ์ เพราะว่ามีเทคนิคพิเศษโดยการฉีดยาสลบแล้วต่อด้วยยาชา
ทำให้เราไม่ต้องกังวลอะไรเลยค่ะ ชิวมาก ไม่ต้องเกร็งเลยค่ะ
เลือกเสริมแบบเมกา เกรดพรีเมี่ยมไปเลยค่ะ มี
โบท้อก+เมโสแฟตแก้มด้วยค่าา

อันนี้คือภาพก่อนทำนะค่ะ มีคางอยู่แล้วแต่หน้ายังสั้นอยู่ค่ะเลยตัดสินใจอยากทำคาง
พอถึงวันผ่าตัดแนะนำอย่าแต่งหน้ามานะคะ เพราะเดี่ยวต้องล้างก่อนเข้าผ่าตัดค่าา
นัดไว้วันที่28 มกราคมค่ะ 2560 เวลา12:00น
ได้เวลาขึ้นเขียง โดนจับมัดมือมัดแขนมัดขา แล้วตอนฉีดยาสลบอยากจะบอกว่า ไม่เจ็บเลยสักนิดค่ะ

หลังจากผ่าตัดออกมา วันแรกจะชาๆตึงๆเจ็บๆค่ะ คืนแรกเป็นอะไรที่ทรมานมาก นอนไม่หลับเลยค่ะด้วยความที่เจ็บ
ปากอ้าได้น้อยมากประมาณ1-2เซนเองค่ะ กินโจ้กยังต้องใช้หลอดดูดเพราะว่าทรมานจริงค่ะ
รูปต่อไปนี้คือวันที่4แกะเฝือกออกนะคะ อยากจะบอกว่าช้ำน้อยมากแต่อาการบวม ก้ยังบวมอยู่นะคะ

ต่อไปวันที่5แต่งหน้าแล้วนะคะ เนียนคะ ชอบตอนที่ยังบวมๆ เพราะตอนยุบแล้วเนียนมากดหมือนไม่ได้ทำเลยค่ะ

วันที่6นะค่าาา

ครบ7 วันมาตัดไหมแล้วค่าาาา

เดี่ยวรอครบเดือนจะมาโพสต์รูปให้ดูอีกนะค่ะ
แต่เดิมก็น่ารักอยู่แล้วนะ พอคางยาวขึ้นนี่ดูดีกว่าเดิมอีก
น่ารักขึ้นมากๆ ครับ หน้าตาดูมีมิติขึ้นเลย เป็นกำลังใจให้ จขกท ผู้หญิงอย่าหยุดสวยนะ อิอิ
น่ารักขึ้นเนอะ  
สวยมากเลยคะ
สวยขึ้นน่ะค่ะ
เลือกซิลิโคน แบบไหน ราคาเท่าไหรจร้า
ใบหน้าเรียวสวย
โห้ไม่ต้องฉีดโบท็อคเลยน่ะเนี้ย
หน้าเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้