ดู: 564|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอก เมนเตอร์ ขนาด 435 ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poderte เมื่อ 2017-2-3 20:34

สวัสดีค่ะทุกๆคน วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอกของเราเองค่ะ เสริมได้ 1 เดือนพอดีเป๊ะเลยค่ะ

เราเสริมซิลิโคนทรงกลมเป็นผิวทราย ขนาด 435 ซีซีค่ะ เรารีเควสขนาดเองค่ะ ชอบใหญ่ๆ

คุณหมอเสริมให้ใต้กล้ามเนื้อและผ่าแผลใต้ราวนมค่ะ เห็นหลายๆ ที่ก็ผ่าใต้ราวนมกันนะค่ะ

เราเสริมกับ คุณหมอชาติชาย ที่แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก โดยจองผ่านสาขา เซ็นทรัลเวิลด์

แต่วันผ่าตัดไปผ่าที่สาขาทองหล่อค่ะ ที่จองผ่านสาขาเซ็นทรัลเวิลด์ เพราะพักอยู่แถวนี้ค่ะ

ก็เวลาหลังเสริมเราสามารถมา คลายผ้า ตัดไหม ทำแผล หรือนัดนวดกับสาขาที่เราจองคิว

ราคาที่เราเสริมแถม คอร์สนวด คอร์สเลเซอร์แผล อย่างล่ะ 5 ครั้ง และสปอร์ต บราให้ด้วย

จริงๆ เราก็ศึกษามาหลายที่นะค่ะ ก่อนจะตกลงปลงใจเสริมกับที่นี่ เราเห็นรีวิวเยอะมากๆค่ะ

เลยลองเข้าไปปรึกษาดูค่ะ ตอนแรกคิดว่าราคาจะสูงค่ะ แต่ไม่เลย ราคาไม่สูงพอรับไหวค่ะ

คุณหมอค่อนข้างเป็นกันเอง พนักงานก็บริการดีค่ะ คลีนิกคนค่อนข้างเยอะค่ะ แต่ไม่วุ่นวาย

รูปก่อนและหลังเสริม

รูปหลังเสริม 10 วัน และ 15 วัน

รูปหลังเสริม 1 เดือน (ปัจจุบัน)

เราทราบมาว่าราคาโปรโมชั่นที่เราเสริมรับจำนวนจำกัดนะค่ะ ให้สนใจต้องรีบๆหน่อยแล้วค่ะ

ขอแนะนำให้ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนแล้วค่อยตัดสินใจก็ได้ค่ะ เพื่อความสบายใจเรา

ข้อดีของที่นี่คือการผ่าตัดเวลาเราดมยาสลบเค้าใช้วิสัญญีแพทย์มาดูแลเราตลอดการผ่าตัด

ซึ่งทำให้เรารู้สึกปลอดภัยและคลายกังวลได้มากค่ะ ห้องผ่าตัดก็ดูทันสมัยเหมือนในรพ.เลย

เราฝากกระทู้รีวิว กระทู้แรกของเราด้วยนะค่ะทุกๆคน จบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้นะค่ะ บายยย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้