ดู: 1241|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวย เนินชิด อกบาร์บี้ที่แท้จริง The SiB Clinic เท่านั้นค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ให้เพื่อนๆๆฟังกันนะคะ เป็นคนที่ประทับใจคลินิกนี้มากๆๆๆ ค่ะ เคยเข้าไปรับบริการ ฉีดหน้า ปรับรูปหน้า ซื้อครอสเรเซอร์บ้างอะไรบ้าง สิ่งที่ได้รับจากหลังการบริการคือ ผลลัพธ์ที่เห็นผลมากๆๆๆ คุณภาพคับแก้วคับจอสุดๆคะ และที่สำคัญเข้าไปใช้บริการที่คลินิกทีไร ก็จะเห็นลูกค้าที่มาเสริมหน้าอกกับคุณหมอเยอะมากๆๆๆๆๆๆ บางคนมาปรึกษาคุณหมอแล้วออกมาจองคิวทันที บางคนก็มาล้างแผล มานวดหน้าอก แบบบเต็มคลินิก เราเลยได้ลองสอบถามลูกค้าที่เขเามาทำ ว่าเจ็บไหม อาการเป็นอย่างไรบ้าง แต่คนก็ตอบว่า เจ็บนะ แต่ก็ทนได้ แต่ผลลัพธ์ที่ได้คือมันดีมากๆๆๆ หน้าอกหน้าอกใจธรรมชาติสุดๆๆๆๆ เห็นใครต่อใครเค้าก้ทำกันยังผ่านมากันได้ อย่าได้กลัวค่ะ อิอิ

วันนี้วันดีเลยขอเข้าไปปรึกษากับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic สาขาทองหล่อนะคะ คิวยาวมากๆๆๆ ลูกค้าเยอะมากๆๆๆๆ อีกตามเคยยยย คุณหมอให้คำแนะนำว่าการเสริมหน้าอกจะต้องคำนึงถึงน้ำหนัก และ ส่วนสูง ที่สมตัว มันจะทำให้ทำออกมาแล้วดูเป็นธรรมชาติ ไม้โป๊ะ ไม่ปลอม เหมือนคลินิกอื่นๆค่ะ ด้วยความที่่คุณหมอเป็นผู้หญิงด้วยกัน คุณหมอเลยเข้าใจถึงปัญหาของผู้หญิงด้วยกันเป็นอย่างดีเลยค่ะ เรียกได้ว่า เป็นข้อได้เปรียบสุดๆๆๆๆ คุณหมอได้แนะนำวิธีเสริมหน้าอก นวัตกรรมใหม่ของคลินิกนะคะ คือการผ่าตัดแบบส่องกล้อง ซึ่งข้อดีของการผ่าตัดแบบส่องกล้องคือ เลือดจะไหลน้อยกว่า ฟื้นตัวเร็วกว่า การวางซีลีโคนของคุณหมอก็จะแม่นยำมากยิ่งขึ้น เปรียบเสมือนดวงตา ดวงที่ 3 ของคุณหมอเลยค่ะ การเลาะโพรงต่างๆๆ จะสมูทมากขึ้น โพรงหน้าอกทั้ง 2 ข้างก็จะเท่ากัน เรียกว่ามันเป๊ะ กว่า ดีกว่า นั่นเองค่ะ เราเลยคิดว่าเราอยากทำแบบส่องกล้องด้วยค่ะ และ เลือกใช้ซีลีโคน Mentor เป็นซีลีโคนที่ได้รับการรับรองจาก อย. ไทย และ ทางอเมริกาด้วย และรับประกันตัวซีลีโคนตลอดชีวิตด้วยค่ะ ของคุณภาพดี ย่อมมีค่าใช้จ่ายที่สูงกว่าปกติอยู่แล้ว แต่เราก็ถือว่าซื้อฝีมือคุณหมอ ซื้อนวัตกรรมที่มันจะช่วยซับพอทเราให้ดีกว่าเดิม เซฟเราได้ดีกว่าเดิม ไหนๆๆก็จะทำแล้ว เอาให้ดีที่สุดไปเลยนะคะ เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวมาให้ดูกันนะคะ

ใช้ซีลีโคน Mentor นะคะ

ขนาด 350 cc

เป็นการผ่าตัดแบบส่องกล้องนะคะ

ผลลัพธ์ที่ได้คือพอใจมากกๆๆๆค่ะ

สวยและมั่นใจขึ้นเยอะ

เป็นอีกเสียงที่กล้าพูดเลยนะคะ ว่า The SiB Clinic คืออันดับ 1 ของการเสริมหน้าอกค่ะ

สำหรับเพื่อนๆๆท่านไหน ที่อยากเสริมหน้าอก เราแนะนำ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เลยนะคะ เพราะ ผลงานที่ได้คือคุ้มราคาสุดๆๆๆ สวยเกินความคาดหมายมากค่ะ หรือโทรไปสอบถามได้ที่ 088-2228660 คะ หรือแอดไลน์@ ของทางคลินิกไปได้เลยค่ะ ที่ @thesibclinic ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้