ดู: 2506|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สไตล์จมูกหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
เท่าที่สังเกต คุณหมอจะเสริมแนวโด่งๆใช่ป่ะคะ ทุกคนหรือเปล่า

แล้วส่วนใหญ่คุณหมอจะแค่เสริมอย่างเดียวหรือเปล่าคะ ไม่ค่อยเห็นใครพูดถึงว่าหมอเก็บปีกจมูกด้วยน่ะค่ะ
ไม่โด่งทุกคนนะคะ แล้วแต่ว่าความต้องการของเราด้วยค่ะ ว่าเราอยากได้ขนาดไหนแล้วรูปหน้าของเราอำนวยแค่ไหน
โดยปกติ ไหนๆจะทำแล้ว ก้อแนะนำให้ทำสุดที่เนื้ออำนวย ไม่งั้นพอยุบหมดจะนอย แล้วก้อหลอนว่ายังแหม่บอยู่

ส่วนเรื่องเสริม+ตัดปีก จะดูเปนเคสไปค่ะ ถ้าเคสไหนคุนหมอแนะนำให้ตัดปีก ก้อสามารถตัด+เสริมได้

แต่ถ้าในเวปลงรูปให้ดูส่วนใหญ่ ไม่ได้บานกระด้งมากมาย จะแนะนำให้เสริมก่อน แล้วค่อยมาดูว่าควรตัดอีกทีมั้ย

ยิ่งคนไหนเนื้อปลายจมูกเยอะ ก้อจะเน้นๆให้จิกปลายจมูกให้โด่งๆ แล้วปีกมันจะหุบแบบออโต้ค่ะ
คนที่เกบจมูกก้อมี
พี่เอ บ๊อบบี้ แล้วก้อเติ้งอ่าคัฟ
ม่ายช่ายว่าคุณหมอถนัดแนวโด่ง ๆ หรอกคัฟ
เปนเพราะคนไข้มากกว่าที่อยากได้โด่ง ๆ
ถ้าชอบแบบธรรมชาติก้อลองดูของน้องเปิ้ล(pokpokko)
แล้วก้อปลา(plaa)ดูน้าคัฟ
ดันให้อีกคนก๊าบ
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-7-26 17:52

เออ เนอะ ลืมว่าของเราไม่โด่ง 555

ของปลาซิลลี่ตรงช่วงหว่างตา 3 มิลเองค่ะ
สรุปแล้วคือ ซิลลี่ในจมูกปลา บางเฉียบไร้รอยต่อ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-26 17:50:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ

พอดีตอนนี้กะลังอยู่ในช่วงเลือกอยู่น่ะค่ะ ว่าจะทำกะคุณหมอท่านไหนดี อ่านมาก จนตาลายไปหมดแล้วอ่ะค่ะ
หาข้อมูลเยอะๆน่ะครับ แต่คุณหมอเฉลิม ถ้าเอาแบบไปไห้คุณหมอดู สามารถทำตามแบบได้ แต่ที่สุดนี้ ต้องแล้วแต่เนื้อจมุกเราด้วยน่ะครับ คุณหมอจะบอกเลย ว่า จมุกเราทำได้กี่เปอร์เซน
คนที่เกบจมูกก้อมี
พี่เอ บ๊อบบี้ แล้วก้อเติ้งอ่าคัฟ
ม่ายช่ายว่าคุณหมอถนัดแนวโด่ง ๆ หรอกคัฟ
เปนเพราะคนไข้ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-26 17:12

แล้วแบบตั้มเนี่ย เรียกว่า แบบไหนอ่ะ โอเปิ้ล

ส่วนแบบโอเปิ้ล เขาเรียกว่า "ค้ำฟ้า" ครับท่านผู้อ่าน
แล้วที่นับเป็นมิลลินี้ วัดตรงช่วงไหนครับ จริงๆแล้วมันหนาไม่เท่ากันทั้งแท่งใช่ป่าวครับ
ทั้งแท่งไม่เท่ากันหรอกค่ะ ขึ้นอยู่กับสภาพเนื้อของเราอ่ะนะคะ

อย่างของเรา หว่างตา 3 มิล
แต่ตรงฮัมพ์บางเฉียบ เพราะฮัมพ์เดิมเราสูงมาก แล้วเราต้องการหลบฮัมพ์
แล้วมาเพิ่มเยอะหน่อยก้อตรงปลายอ่ะค่ะ ดึงทรงยาวขึ้นเพิ่มหยดน้ำ ไรงี้
ของปลาสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ของเปิ้ล คุณหมอไม่ได้เน้นโด่งนะค่ะ คุณหมอทำตามเนื้อจมูกของเปิ้ล (ปลายเนื้อเยอะ ช่วงหัวตาเนื้อน้อย)

ดูว่ามันเอื้ออำนวยแค่ไหน...อันที่จิงเปิ้ลก็อยากได้โด่งๆๆๆ ก่อนทำก็บอกคุณหมอว่าขอโด่งๆๆๆ

แต่คุณหมอบอกว่าโด่งอยู่แล้ว เพราะจากเดิมที่ดั้งไม่มีเรยย แหมบมากๆๆๆๆๆ

แต่ถ้าจะให้โด่งแบบพี่ๆๆ ในเว็บ คงเป็นไปไม่ได้ อิอิ

ก็เลยได้ทรง "คุณหมอจัดให้" มาจนถึงทุกวันนี้ 5555+

คุณหมอเค้าประสบการณ์เยอะค่ะ ประมาณว่าเห็นหน้า ก็เห็นจมูก อิอิ

สำหรับของเปิ้ล รุ้สึกว่าคุณหมอจะเสริมให้ 7 มิล (ช่วงตรงปลายมั้งค่ะ)
หว่างตามากกว่ามั้งเปิ้ล 7 อ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้