ดู: 1084|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] เปี่ยนหน้ากลมเป็นหน้า V ง่ายๆๆ ที่ The SiB Clinic คับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Faredabern เมื่อ 2017-1-20 14:15

สวัสดีครับ ผมชื่อโจ้นะครับ วันนี้ขอมารีวิเสริมคางกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic นะคับบ ผมเป็นแฟนคลับตัวจริงเวปดั้งโด่งเลยคับ เพราะ เวลาว่างๆๆก็ชอบมานั่งอ่านโพส อ่านกระทู้ของคนที่ไปทำศัลยกรรมมา บางคนโชคดี เจอคุณหมอที่ดี ทำออกมาแล้วก็ สวย หล่อ กันเป็นแถวๆๆๆ บางคนก็โชคร้าย มีปัญหาตามมาหลังทำเยอะแยะ เพราะฉะนั้น การนั่งเสพ  นั่งค้นคว้าหาข้อมูลคุณหมอ หาข้อมูลคลินิก จึงเป็นเรื่องสำคัญมากๆๆๆๆ เจอคลินิกดี เจอคุณหมอดี ก็โชคดีไปคับ

ผมเองเป็นคนหน้าค่อนข้างกลมๆๆๆ เป็นเพราะว่าตัวเองเป็นคนกินเก่งด้วย กินทุกอย่างที่ขว้างหน้าเลยคับ เวลานั่งทำงานอยู่ก็ต้องมีขนม มีของกินตลอด กลับมาจากทำงานก็มากินอีก  ชอบกินบุฟเฟ่ ชอบกินชาบู เลยทำให้อ้วนออกหน้ามาเลยคับ เลยอยากทำให้ใบหน้าดูเรียวยาวมากขึ้น เลยมีความคิดที่จะเสริมคางขึ้นมาคับ ก็นั่งหารีวิวต่างๆๆๆ ปกติแล้วผมเองก็เข้าไปใช้บริการที่ The SiB Clinic อยู่บ่อยๆๆคับ และได้เห็นรีวิวการเสริมคางของคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย คุณหมอจะทำออกมาแล้วดูเป็นธรรมชาติมากคับ ดูไม่ออกเลยว่าเสริมคางมา ไม่เป็นคลื่นๆๆ เหมือนที่อื่น ผมไม่ได้อายากได้แบบแหลมๆๆ ผมอยากให้มันเป็นตัว U ก็พอ แหลมๆๆ ดูน่ากลัว คงไม่เหมาะกับหน้าของผมเท่าไร เลยนัดคิวเพื่อปรึกษาคุณหมอ ทันทีครับ คุณหมอก็ได้แนะนำให้ผมใส่แบบไม่เป็น V มาก เพราะ ใบหน้าผู้ชาย โครงหน้าผู้ชาย ก็ไม่เหมือนผู้หญิง ถ้าใส่แหลมๆๆ วีๆๆ ก็จะกลายเป็นสาวหวานไปเลยคับ 55555555 เดี๋ยววันนี้มีรูปก่อนทำ หลังทำมาฝากกันนะคับ

นี่รูปก่อนทำครับ หน้าอ้วนมากๆๆคับ 55555555

รูปนี้หลังทำเสร็จทันทีนะคับบบ ไม่เจ็บเลยคับบ ชิวมากกกก

อะอะอะ เปรียบเทียบกันชัดๆๆ ภาพซ้ายก่อนทำ ภาพขวาหลังทำนะคับ

หลังทำ 10 วันนะคับ ใช้ชีวิตได้ปกติเลยคับ หน้ายาว เรียวขึ้นมากๆๆๆ

หล่อขึ้นมั่นใจมากขึ้น ขอบคุณ The SiB Clinic นะครับ

สำหรับเพื่อนๆๆๆชาวดั้งโด่งท่านไหนที่สนใจอยากปรึกษา ทำศัลยกรรมต่างๆๆ ของทาง The SiB Clinic สามารถโทรไปสอบถาม ราคา โปรโมชั่นต่างๆๆ ได้ที่เบอร์ 088-2228660 นะคับ หรือ แอดไลน์@ ของคลินิกไปได้เลยคับ @thesibclinic คับบบบบบ
โพสต์ 2017-1-20 21:37:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่อเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้