ดู: 1317|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นที่AMED CLINIC ตาหวานขึ้น แถมหน้าดูเด็กลงอีกด้วย

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน เราชื่อแจมน้า แจมอยากจะมาแชร์การทำตาสองชั้นครั้งแรกของแจมหลังจากที่ติดสติ้กเกอร์ตาสองชั้นมาตลอดชั้นตาของแจมไม่เท่ากันอะมันเลยทำให้ตาแจมดูตกๆ แล้วก็ดูหมวยไป

ด้วยอาชีพของแจมที่เป็นพริตตี้ ต้องแต่งหน้าบ่อยแล้วแจมขี้เกียจติดแล้วไง เพราะถ้าติดไม่ดีก็หลุด เวลาแต่งหน้าก็ดูหลอกๆ ตา >.<แจมทำที่เอเมดคลินิกนะคะ เพราะเพื่อนสนิทแจมนางเข้าเอเมดคลินิกเป็นประจำอยู่ละ แล้วก็แนะนำแจมว่าที่นี่ดี แจมก็ไปหาดูรีวิวมาสักพัก เลยจองคิวเพื่อปรึกษาคุยรายละเอียดกับคุณหมอพอสมควร เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะแอบบอกนิดนึงว่าแจมเคยเสริมหน้าอกที่นี่มาแล้ว และก็เป็นขาประจำ Botox แฟตหน้าด้วย คือทำแล้วนิ่มเป็นธรรมชาติมากกกก เหมือนแม่ให้มาตั้งแต่เกิดเลย แล้วก็เคยเห็นรีวิวตาสองชั้นของที่อื่นกรีดไปลึกมาก จนตาลึกเป็นตัวการ์ตูนญี่ปุ่นเลย น่ากลัวค่ะ 5555

ตอนแรกแจมกลัวคุณหมอจะดุมากเลยค่ะ เพราะแจมเอาแบบตาไปเยอะและก็ตื่นเต้นมากกกกกกก กะว่าจะให้คุณหมอช่วยดู อยากได้แบบนั้นแบบนี้ไม่จบสักทีก็กลัวคุณหมอจะรำคาญเอาค่ะ 555 แต่คุณหมอใจดีมากเลยรับฟังและก็ให้คำแนะนำดีมาก สบายใจขึ้นเยอะเลย จนถึงเวลาก่อนเข้าผ่าตัดแจมก็กลับมาตื่นเต้นอีกแล้ว นี่ขนาดเคยผ่าตัดเสริมหน้าอกมาแล้วนะเนี่ย แจมยังตื่นเต้นเหมือนเดิมเลย ในห้องแอร์เย็นก็ยิ่งกดดันไปอีก แต่ดีนะมีเพลงเบาๆ ให้ฟัง แจมเลยพยายามสนใจเพลงจะได้ลดความตื่นเต้นลงคุณหมอมือเบ๊าเบา แทบจะไม่รู้สึกเลย ทำแค่แป๊บเดียวด้วย พอทุกอย่างเสร็จเรียบร้อย พี่ๆ ผู้ช่วยคุณหมอจะเอากระจกมาให้แจมส่องดูตาตัวเอง ครั้งแรกที่เห็นรู้สึกเลยว่าต้องออกมาดีแน่ๆแล้วก็โล่งใจมากกก เพราะแจมแอบกลัวอยู่หน่อยๆ ก็กรีดตาสองมันเลยรู้สึกกลัวกว่าตรงอื่นอะค่า

ช่วงที่พักฟื้นห้ามลืมทำความสะอาดแผลนะคะ ต้องทำให้สะอาดและไม่ลืมกินยาเด็ดขาด ไม่กินของสแลง ของหมักดองด้วย เพราะแจมกลัวแผลออกมาไม่สวย

ตอนนี้แจมชอบหน้าตัวเองมากกกก หน้าหวานขึ้นกลายเป็นสาวหวานไปเลย จากปกติต้องเผื่อเวลาแต่งหน้า 2-3 ชั่วโมงเพราะต้องนั่งตัดนั่งเล็งสติ้กเกอร์ติดตาสองชั้น ตอนนี้แต่งไม่ถึงชั่วโมงก็เสร็จแล้วค่ะ เอาเวลาไปนอนให้เต็มที่ซะที 555  คิดไม่ผิดเลยค่ะที่ตัดสินใจกรีดตาสองชั้นกับเอเมดคลินิก
เห็นชั้นตาชัดดีจังเลยค่ะ
สวยๆ
มีรอยแผลเป็นไหมคะ
ทำแบบกรีดใช่ไหมคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-6 17:52:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nongluksorn ตอบกลับเมื่อ 2017-1-30 17:30

ไม่มีค่ะ แทบมองไม่เห็นเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-6 17:52:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nongluksorn ตอบกลับเมื่อ 2017-1-30 17:30

ไม่มีค่ะ แทบมองไม่เห็นเลย
เจ็บมากไหมอ่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-16 17:15:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pattyie ตอบกลับเมื่อ 2017-2-14 17:53
เจ็บมากไหมอ่ะ

ไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-20 18:02:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ลองสอบถามราคาที่คลินิกได้เลยค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-24 16:25:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำที่เอเมดตรงสีลมอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้