ดู: 1181|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาไกลคร่ะ จากหน้าบ้านๆ ก็สวยคมสมใจ ได้ idol nose ฝีมือหมอปิติ ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีจ้าทุกคน วันนี้เราจะมารีวิวจมูกของเราเองนะคะ
เป็นรีวิวครั้งแรกของเราเลยค่ะ ถ้าพิมพ์ไม่เข้าใจตรงไหนก็ขออภัยด้วยนะคะ
ตอนแรกกะจะไม่รีวิว แต่คนมาทักเยอะมากว่าหน้าเปลี่ยนไป สวยขึ้น ดูคมขึ้น
ก็เลยตัดสินใจมารีวิวดีกว่า เผื่อคนสนใจจะได้มาทำกันเนอะ
คือเมื่อเดือนที่แล้ว เราได้เข้าไปทำจมูกมากับคุณหมอปิติค่ะ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
เป็นจมูกทรง idol nose ค่ะ เรารู้จักกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์เพราะว่า พี่สาวเราเข้าไปทำมาก่อนหน้านี้
เค้าเลยมาแนะนำเรา เพราะว่าเราก็กำลังหาที่ทำจมูกอยู่เหมือนกันค่ะ
เราเห็นทรงสวยดี และก็พี่เราสวยขึ้นมากๆ ก็เลยเข้ามาทำมั่งค่ะ
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นเยอะมากๆค่ะ ก็เลยรีบทำไปเลย เดี๋ยวหมดโปรแล้วต้องเสียมากกว่าเดิม  

ก่อนทำจมูกนะคะ ตรงสันเราไม่มีดั้งเลยค่ะ แบนมากๆเลย
เราก็เข้ามาที่โรงพยาบาลค่ะ มาติดต่อเจ้าหน้าที่ ทำประวัติต่างๆ ก็มีเจ้าหน้าที่ให้ข้อมูลต่างๆกับเราค่ะ
จากนั้นก็ไปชำระค่าศัลยกรรม อิอิ ของเราเป็น idol nose by คุณหมอปิติค่า
ก่อนทำก็ได้คุยกับคุณหมอปิติก่อนค่ะ คุณหมอก็จะวิเคราะห์ให้ว่าเราควรทำอะไร ยังไง
สำหรับเราอยากให้หน้าคมขึ้น ดั้งปังขึ้นค่ะ คุณหมอก็ดูให้ และก็ขึ้นเตียงรอทำค่ะ
ประมาณ 45 นาที ก็เสร็จแล้วค่ะ ขึ้นไปก็หลับเลย เพราะเค้ามียาสลบให้ก่อนทำ จะได้ไม่เจ็บค่ะ
ตื่นมาก็มึนสักพักค่ะ ก็มานั่งรอที่ห้องพักคนไข้ก่อนกลับบ้าน จะบอกว่าความรู้สึกแตกต่างจากก่อนทำเลย
เพราะก่อนทำนี้กลัวสุดๆ คิดว่าเจ็บแน่ๆ แต่พอหลังทำคือ ไม่ได้อะไรมากค่ะ ไม่เจ็บเลยด้วยซ้ำ

หลังทำทันทีค่ะ

7 วันค่ะ เริ่มเข้าที่ละค่ะ

แต่งหน้าได้แล้ว 10 วันจ๊า

เข้าสู่ 15 วันแรกค่ะ ปังมากก หน้าเปลี่ยนชัดเจน

1 เดือนจ๊า ชอบมากๆค่ะ หน้าคมสมใจแล้ว

ทรงจมูกสวยจังเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ไม่ทราบว่าค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
จมูกสวยดีค่ะ
มาไกลมากค่ะ
มาไกลจริงๆค่ะ
หนา้าดูคมสวย
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้