ดู: 1228|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวแก้+เสริมหน้าอก ครบ 3 เดือน Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ นะค่ะ วันนี้เราก็จะมารีวิวงานแก้หน้าอกของเราเองค่ะ อิ อิ
เราเลือกขนาด 450 CC ค่ะ เนื่องจากอยากได้ใหญ่ๆค่ะ เลตตัดสินใจแก้
แก้กับคุณหมอชาติชายค่ะใช้ซิลิโคนของ Mentor ทรงกลม ผิวทรายค่ะ
วางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ แผลผ่าตัดใต้ราวนมค่ะ ผ่าตัดโดยการดมยาค่ะ

ความรู้สึกหลังทำก็เหมือนเสริมครั้งแรกเลยค่ะ ไม่ปวดมาก จะแน่นๆบ้าง
เนื่องจากมีผ้ารัดไว้ค่ะ จะแน่นๆอยู่ประมาณ 3 วันค่ะ มีปวดหลังบ้างนิดๆ
หน้าอกเราจะไม่ค่อยบวมมากเท่าไรนะค่ะ อาจเป็นเพราะคุณหมอมือเบา
รึเปล่าไม่แน่ใจนะ เพราะระหว่างทำเราสลบอยู่ค่ะ  ดมยาโดยวิสัญญีด้วย
ใช้เวลาผ่าตัดน่าจะราวๆ ชั่วโมงกว่าๆ ค่ะ แล้วก็นอนให้หายมึนยา 1  ชม

รูปก่อนและหลังแก้

หลังแก้ 1 วัน

หลังแก้ 3 วัน

หลังแก้ 4 วัน

หลังแก้ 5 วัน

หลังแก้ 14 วัน

หลังแก้ 25 วัน

หลังแก้ 30 วัน

หลังแก้ 40 วัน

หลังแก้ 60 วัน

ขอดูแผลได้ใหมค่ั
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้