ดู: 1190|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] โชร์ปากกระจับแผลแห้งไว บอกเลยว่า เลิฟ เมโกะ เลิฟ หมอ ยศ มากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ. ใครที่อยากทำปากกระจับฟังทางนี้เลยค้า. นี่ก็เป็นกระทู้ที่ 2 แล้ว ครั้งแรกรีวิวตาสองชั้นกับคุณหมอคม เมโกะ ตอนนี้รีวิวปากกระจับบ้างมาดูกันนะคะ

เราเป็นคนปากบางทั้งบนและล่างค่ะ. แต่ด้านบนนี่บางแถมไม่เป็นกระจับอีกอะเซงเลย. สังเกตุได้จากรูปนะค่ะ อิอิ.

ตอนเข้าไปปรึกษาคุณหมอ. คุณหมอให้ยิ้มให้ดู. แค่ยิ้มก็เห็นเหงือกแร้ว. แล้วถ้าเฉือนออกนี่จะเหนเหงือกเยอะเข้าไปอีก. ซึ่งคุณหมอบอกว่าถ้าทำคุณหมอจะทำให้นิดเดียว. เราก็คิดในใจอ้าว. นิดเดียวเองหรอจะสวยมั้ยอะคะ. คุณหมอบอกว่าให้ปากมันดูกระจับนิดหน่อยดีกว่าเฉือนออกหมดแร้วไม่เหลือปากบน. 5555++

หมอบอกว่าความคิดเห็นหมอนะไม่สวยเลยนะถ้าอยากเอาแบบนั้น. แต่คุณหมอบอกว่าถ้าจะเฉือนเยอะๆก็ได้นะหมอทำให้ได้. ก็ไม่ห้ามนะ. แต่ไม่สวยรับได้ไหม. เราก็เอิ่มม. บอกไปว่า. เอาที่หมอคิดว่าสวยก็ได้ค่ะ. เมื่อถึงวันผ่าตัดเราก็ตัวเกรงเลย กำมือแน่นมาก. ไม่ชอบที่สุดของการศัลกรรมคือการฉีดยาชา. พอเข็มจิ้มปากเท่านั้นล่ะ โอ๊ยๆๆ.คิดว่าจะเจ็บมากจนทนไม่ได้ที่ไหนละไม่เจ็บเลยเหมือน มดตัวเล็กกัดจะบอกว่า บีบสิวยังเจ็บกว่า 55+ขอบอก. คุณหมอมือเบามาก. เจ็บน้อยกว่าทำจมูกเยอะ. นอนให้คุณหมอทำสบายมากเลย. ตอนทำก้ได้กลิ่นไหม้ด้วย. พอเสดก้ดูปาก. แทบไม่บวมเลย. เพราะคุณหมอให้เย็บแค่ติ่งตรงกลาง. คุณหมอบอกทำติ่งให้ได้ใหญ่ที่สุดแค่นี้. ส่วนมุมปากไม่ได้เย็บ. นี่คือคุณหมอบอกแค่นี้ล่ะพอแร้ว. เราก้คิด. จะสวยมั้ยน้อ....มีแค่ติ่ง. 555.++  แต่ก้คิดในใจว่า. คุณหมออุ้มยศค่อยข้างขำนาญ มีทักษะด้านการทำปากกะจับฝีมือดี อยู่แล้ว จากที่เราได้ปรึกษามาจากรีวิวต่าง ๆ และจากคนรอบข้างด้วย.เลยจะบอกว่าผ่านการทำปากมาหลายคน. คุณหมอคงคิดแล้วว่าเย็บเยอะกว่านี้ไม่สวยแน่ๆ บวกกะเราเคยศึกษามาว่ายิ่งถ้าแก่ลง ปากจะบางลงเรื่อยๆจนเหลือแค่เส้นตรงๆ. ถ้าเย็บเยอะหรือบางกว่านี้ คุณหมอ ได้บอกไว้ 5555+

วันที่ 1

วันที่ 3

วันที่ 5

วันที่ 7
และอีกอย่างนะ ค่ะ เพื่อน ๆ จะบอกว่าการดูแล รักษาไม่อยากเลย เราก็แค่ บ้วนปากปล่อย ๆค่ะ และช่วงแรกๆ วัน 2-3 วันเราก็ทานอาหาร ที่อ่อน ๆ และรสชาติไม่จัดมาก นี้ละการดูแลรักษาแบบง่าย ๆ แต่รับลองสวยแน่นอนเราเลยเอาแค่นี้แหละไม่ได้เย็บเพิ่ม. 7วันตัดไหม. แถมไหมยังจมอีกล่ะเพราะเราเปนคนแผลแห้งไวมาก. ผ่านการทำศัลยกรรมมาเยอะ. แต่เราประคบเย็นปากแค่สองวันและนอนหมอนสูง3วัน. ที่เหลือไม่ประคบเลยเริ่ดปะล่ะ. ทานอาหารได้ตามปกติในวันที่2เลย. เพราะเราเย็บนิดเดียวแผลเลยไม่รั้ง.  และไม่บวมมาก. วันที่ตัดไหมผลที่ออกมาค่อนข้างพอใจมากค่ะ. แต่เราก็คิดนะ. ว่าอยากมีปากใหญ่ๆ. พอตัดออกมาแล้วนี้คงจะสวยมากกว่านี้อีก แอบ อิฉา เบา ๆ . เพราะคุณหมอทำปากใครก็สวยทุกราย. แอบน้อยใจปากตัวเองหนิหนึ่งอิอิ. สุดท้ายแล้วผลที่ออกมาสวยแบบนี้ค่ะเพื่อน ๆ

ประมาณ 15 วัน

1เดือน

ปัจจุบัน 2 เดือนแล้วค่า เพื่อน ๆ คนไหน สนใจที่จะทำปากบางปากกระจับ แล้วที่อื่นไม่ทำให้ไม่ประทับใจ.เราแล้วอยากจะมีกระจับกะเค้านิดหน่อยบ้าง. ก็ลองเค้าไปปรึกษาคุณหมออุ้มยศดู. ก็อาจได้ปากกระจับน้อยๆแบบเรา. สวยขึ้นเลย เรากลายเป็นคน จมูกนิด ปากหน่อยไปแล้วตอนนี้ ประทับใจค่ะแถมแอบดีใจที่ไม่ผิดหวังจิง ๆ ที่เลือก ที่นี้  อยากจะบอกว่า เลิฟ เมโกะ เลิฟ หมอ ยศ มากค่ะ
สวยมากเลย ต้องงดทานอะไรรึป่าวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้