ดู: 1118|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] เติมไขมันที่ DRK Beauty Clinic คุณหมอเบียร์เสกหน้าเด็กได้

[คัดลอกลิงก์]

เติมไขมันที่ DRK Beauty Clinic คุณหมอเบียร์เสกหน้าเด็กได้

สวัสดีค่ะ เนเน่ค่ะ ไม่ขอพูดพร่ำใส่น้ำเยอะ เข้าเนื้อๆเลยละกันนะคะ

วันนี้เนเน่จะมาบอกเล่าประสบการณ์เติมไขมันให้ฟังกันค่ะ เนเน่เคยได้ยินมานานละค่ะ

ว่าการเติมไขมันจะช่วยให้หน้าดูเติม ดูเด็กลงด้วย ที่สำคัญไม่อันตรายด้วยค่ะ เพราะใช้ไขมัน

ตัวเองจึงไม่มีสารแปลกปลอมอะไรเลย ก็เลยอยากทำ

หน้าดูไม่ค่อยเต็ม ดูโทรมๆไงไม่รู้ค่ะ

ร่องแก้มก็มีค่ะ เห็นชัดเลย

แต่ทีนี้เท่าที่เนเน่รู้มาเติมไขมันมีทำที่เกาหลี เราก็แบบบ อ๋อยยยยย ... คือมันไกลอ่ะ

นอกจากจะเสียค่าทำหลักแสนแล้ว ยังเสียค่าตั๋วเอย ค่าที่พักเอย ไหนจะค่าช็อปปิ้งอีกไปทั้ง

ที 55555 ที่สำคัญบางทีก็ไม่ค่อยมีเวลาด้วยค่ะ

จนกระทั่งวันนึงเห็นในเพจ DRK Beauty Clinic นี่แหละค่ะ โปรโมทเติมไขมันพอดีก็เลย

เข้าไปดู พอเห็นราคา เห้ยยย !!! ไม่แพงอ่า ทีนี้ก็เลยไปตามอ่านรีวิวค่ะ ไปเห็นของคนนึงชื่อ

“คุณกัส” คือแบบร้องว๊าวเลย ออกมาสวยมาก เป๊ะเว่อร์ ชอบมากเลยค่ะ

รอไรล่ะคะ ก็เลยInboxไปคุยกะเจ้าหน้าที่ค่ะ อธิบายดีมาก ข้อมูลละเอียด ไม่มีหงุดหงิดใส่

คุยไปคุยมายังไงไม่รู้ โอเคโอนเงินเรียบร้อย นัดวันทำเลยค่ะ 55555

พอถึงวันทำ ก็ไปพบคุณหมอเบียร์ค่ะ แกอารมณ์ดีมาก ประทับใจ คุณหมอก็บอกว่าของเนเน่

ก็จะฉีดตรงหน้าผาก ขมับ ร่องแก้ม โดยจะใช้ไขมันช่วงต้นขาค่ะ เพราะเป็นไขมันที่ดีที่สุด ต้องบอก

ก่อนนะคะ ว่าก่อนจะเติมไขมัน เราต้องอดอาหารอดน้ำประมาณ 8 ชม.ค่ะ

พอถึงเวลาคุณหมอเบียร์ก็จะฉีดยานอนหลับตรงที่จะดูดไขมันค่ะ มีรู้สึกแปลบๆบ้างนิดเดียวค่ะ

จากนั้นก็จะไม่รู้สึกเลยค่ะ พอเสร็จแล้วคุณหมอก็จะมาฉีดตรงบริเวณขมับ หน้าผากละก็ร่องแก้มค่ะ

ถามว่ารู้ได้ยังไงเพราะคุณหมอเล่าให้ฟังก่อนจะทำแล้วค่ะ

พอหลังจากเติมเสร็จปุ๊ป เนเน่ก็นอนพักฟื้นก่อน 30 นาทีเพื่อให้ยานอนหลับหมดฤทธิ์ค่ะละค่อย

กลับบ้านได้

เปรียบเทียบให้ดูก่อนและหลังทำค่ะ

เป๊ะขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ชอบมากค่ะ

เนเน่แนะนำเลยนะคะ ใครที่อยากหน้าดูเด็กลง ไร้ริ้วรอย ใช้วิธีเติมไขมันเลยค่ะ ไม่อันตราย

เพราะใช้ไขมันตัวเองล้วนๆเลยค่ะ คุณหมอจะคัดเซลล์ไขมันที่ดีที่สุดฉีดให้เราค่ะ เรียกว่าปลอดภัย

หายห่วงเพราะไม่มีสารแปลกปลอมใดๆทั้งสิ้น

ขอโทษด้วยนะคะที่ถ่ายรูปมาให้ดูน้อย เน่เน่เขิลลลล

เอามาเปรียบเมียบหลายคนที่ลังเลจะได้ตัดสินใจทำง่ายขึ้น

สนใจลอง Inbox ไปคุยในเพจ DRK Beauty Clinic ได้เลยค่ะ เนเน่กล้ารับประกัน

เลยค่ะ 10 คะแนนเต็ม ให้ 100 คะแนนเลยค่ะ สำหรับฝีมือคุณหมอเบียร์ ออกมาเป๊ะเว่อร์ กดว้าวรัวๆๆๆๆ
ชอบจังค่ะ ทำมาแล้วหน้าดูเด็กลง คุณหมอฝีมือดีมากๆค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ ดูเด็กเลยอ่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-18 14:17:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chailai_NW ตอบกลับเมื่อ 2017-1-14 23:23
ชอบจังค่ะ ทำมาแล้วหน้าดูเด็กลง คุณหมอฝีมือดีมากๆค่ะ

คุณหมอเก่งจริงๆค่ะ ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-18 14:17:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
runrunns ตอบกลับเมื่อ 2017-1-18 14:15
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ ดูเด็กเลยอ่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ แนะนำเลยค่ะ เติมไขมันที่ DRK ปลอดภัยมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้