ดู: 6492|ตอบกลับ: 54
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกปลังจนเพื่อนทัก สวยได้ที่D'mor clinic (รูปเยอะ)

[คัดลอกลิงก์]
          สวัสดีค่ะ ชื่อ ณัฐ นะคะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่า นี่เป็นการรีวิวครั้งแรกและต้องบอกเลยว่า เป็นคนที่ในชีวิตไม่คิดจะศัลยกรรมใดๆเลย เพราะกลัวเจ็บค่ะ จนวันหนึ่งอยากมีจุดเปลี่ยนในชีวิต (ก็อย่างว่าเนาะ เราจะอยู่นิ่งหรือเหมือนเดิมในชีวิตตลอด20ปีไม่ได้ มันต้องมีจุดเปลี่ยนในชีวิตบ้าง) เลยเริ่มหาข้อบกพร่องของตัวเอง เริ่มศึกษาข้อมูล โดยเฉพาะจมูก หาข้อมูลเป็นปี จนเจอที่นี่ล่ะค่ะ "D'mor Clinic" ชอบในเทคนิคการทำของคุณหมอมาก เราดูรีวิวของคุณหมอแล้วคิดว่า "หู้ยคุณหมอทำเคสทุกคนได้สวยมาก เน้นว่าเป็นและแต่ล่ะเคสคุณหมอทำคนเดียว ไม่ใช่เอาแต่ล่ะคุณหมอมารวมกัน บวกกับคุณหมอเป็นผู้หญิงน่าจะเข้าใจความสวยความงามได้ดีเลย (ความคิดส่วนตัวน้า)" เลยตัดสินใจถามข้อมูลค่ะ ผู้ช่วยคุณหมอ "พี่ฟ้า" พี่ฟ้าน่ารักมาก แนะนำดี ให้กำลังใจ ทำให้เรากลับกลายเป็นไม่กลัวเลย ต่อไปนี้อย่าตกใจรูปเรานะ เราทำมาได้จากวันนี้ก็ 1เดือน กว่าๆ แต่เราจะยกรีวิว1เดือนของเราให้ดู นี่รูปก่อนทำนะคะ

ระหว่างทำ ชิวมาก คุยกับพี่ผู้ช่วยคุณหมอ และคุณหมอเพลินเลย ระหว่างทำเอาจริงๆเจ็บแค่ตอนฉีดยาชา นอกจากนั้นแบบไม่รู้สึกอะไรเลย สบายมาก ของเราทำเกือบ2ชม. คุณหมอเหลาแล้วเหลาอีก ตะไบแล้วตะไบอีก ทำสุดฝีมือจริงๆแล้วซักพักก็เสร็จ (เราคิดว่าทำเร็วมาก แต่พอออกมาเห้ยนี่ปาไปเกือบ2ชม.จริงๆ)อาจเพราะเราคุยกับคุณหมอเพลิน 55 (ก่อนทำคุณหมอจะไม่ถามจะไม่ดูรูปว่าเราอยากได้ทรงไหนคุณหมอจะพิจารณาให้เองเลยว่า หน้าอย่างเราทรงไหนดี เพราะอุดมคติของคุณหมอคือ ทำแล้วมันต้องสวยขึ้น ต้องเหมาะกับใบหน้าเรา ไม่ใช่ทรงไปทางหน้าเราไปทางค่ะ)

มาดู ก่อน - หลัง ดีกว่า

เปรียบเทียบให้ดูเลยจ้า รูปตอน Before คือ ถ่ายตอนเดือนกรกฎาคมที่ผ่านมาเองจ้า ตอนไปเที่ยวเกาหลีใต้จ้า

โดยรวมรีวิว1เดือนของเรานะจ้ะ เพื่อให้เพื่อนๆลองตัดสินใจดู เวลามันอาจจะเร็วไปรีวิวแค่1เดือน แต่บอกเลยว่าปลื้มมาก เพื่อนทักเกือบทุกคนว่า ทำแล้วดูดีขึ้นจริงๆ แบบอยู่ดีๆก็บอก ไม่ได้ถามเลยว่าทำมาโอเคไหม มีแต่คนถามว่า "ทำทีไ่หน?" "ทรงอะไร อยากได้ทรงนี้?" ซึ่งเราถือว่า มันโอเคมากเลยนะ5555 และมันจะเข้าที่ไปเรื่อยๆนะคะ ถ้าสนใจติดตามกันเยอะ "เค้าอาจจะกลับมารีวิวอีกนะจ้ะ" ❤️

สวยเลยจริงๆคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-17 20:21:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
foxfong ตอบกลับเมื่อ 2017-1-13 22:02
สวยเลยจริงๆคับ

ขอบคุณนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-17 20:21:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณน้า ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-17 20:21:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณจ้า^^
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-17 20:22:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคะ
ชนะเริศคร้าสวยยมาก
ทำแล้วสวยมากกกกกกกกกกกกค่ะ สวยจนอยากไปทำด้วยเลย ขอทราบราคาได้ไหมคะว่าทั้งหมดเท่าไหร่
สวยมาาาาก ราคาเท่าไหร่คร้า
สวยอ่า พอบอกราคาคร่าวๆได้มั้ย
สวยมาก หน้าคล้ายเอ็มลูกสาวหม่ำเลยอ่ะ สวยๆ
ราคาประมาณเท่าไหร่คร้า
ดีงามพระราม8มาก จมูกปังเวอร์
เข้ามาก็เจอสวยเลย
กว่าจะหายนานมั้ยค่ะ
ตัดไหมกี่วันค่ะ เราอยากทำแต่เวลาน้อย
สวยมากเลย บวมช้ำนานมั้ยค่ะ
ทำกับหมอชื่ออะไรค่ะ Dmorสาขาไหน
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-24 18:38:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Dinnaa ตอบกลับเมื่อ 2017-1-19 21:10
ชนะเริศคร้าสวยยมาก

ขอบคุณนะคะ ขอโทษที่ตอบช้านะคะ555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้