ดู: 1232|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เนินชิด ธรรมชาติสุดๆๆ หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว นอกจาก The SiB Clinic เท่านั้นคะ !!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ ชื่อแอนนะคะ วันนี้แอนขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ให้เพื่อนๆๆฟังกันนะคะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยค่ะว่า The SiB Clinic เป็นคลินิกศัลยกรรม เสริมหน้าอก ที่มีคนทั้งในวงการ และ นอกวงการ มาอัพอึ้ม เสริมอึ้มกันที่นี่เป็นแถวๆๆๆๆๆๆๆ และ ที่สำคัญ เราเป็นคนที่เสพรีวิวคลินิกต่างๆๆๆๆอยู่แล้ว แต่เราชอบรีวิวของ The SiB Clinic มากๆๆๆค่ะ ผลลัพธ์ที่ได้มันดูเป็นธรรมชาต หน้าอกที่ทำออกมามันไม่เป็นบล็อค ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม ทำให้เราเป็น FC คลินิกนี่เลยค่ะ นั่งดูรีวิวอยู่ตลอด ก็คิดว่าสักวันนึ่งจะต้องไปเสริมหน้าอกที่นี่ให้ได้ ขอเวลาลางานแบบเหมาะๆๆๆสักหน่อย หาคนเฝ้าสักหน่อย ก็จะเข้าไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ

The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เป็นศัลยแพทย์ที่จบมาโดยตรงนะคะ เป็นแพทย์ที่มากประสบการณ์มากกว่า 8 ปีค่ะ เข้ามาที่นี่มั่นใจได้เลยนะคะ ว่าเราได้สิ่งที่มีคุณภาพ ของแท้ แน่นอน ไม่โมเมขายของถูก แล้วเอาของปลอมมาใช้แน่นอน ทำให้แอนเองก็มั่นใจที่นี้มากขึ้นไปอีกค่ะ ว่าจะต้องได้ผลลัพธ์ที่ดี มีคุณภาพแน่นอน ไม่รอช้าค่ะ โทรเข้าไปสอบถามที่เบอร์ Hotline ของทางคลินิกเลยค่ะ ที่เบอร์ 088-2228660 เพื่อสอบถามราคา และ ขอโปรโมชั่น ลดแลก แจกแถม แบบขั้นสุดกับทางคลินิกค่ะ อิอิ

เราได้ทำนัดเพื่อขอเข้ารับคำปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่สาขาทองหล่อนะคะ ด้วยตัวเราเองเป็นคนที่หน้าอกทั้ง 2 ข้าง จะไม่เท่ากันค่ะ คุณหมอเลยแนะนำว่าต้องมมีข้างนึ่งที่ใส่ซีลีโคนที่ใหญ่กว่าอีกข้างนึ่งนะ เพื่อให้หน้าอกทั้ง 2 ข้างนั้นเท่ากัน เนินชิด ตามที่เราขอ เราก็โอเคค่ะ คุณหมอพูดยังไงก้เชื่อค่ะ เชื่อใจคุณหมอมากค่ะ คุณหมอเป็นคนวัดไซส์เราเองกับมือเลย และ ถามความต้องการของเรา ว่าอยากได้ทรงไหน แบบไหน และ ผลลัพธ์ที่ได้จะเป็นประมาณไหน คุณหมอก็แจ้งหมดค่ะ เราก็โอเค โอเค ค่ะคะ  5555555 ตอนนั้นคือเคลิ้มมากๆๆ คุณหมอให้คำปรึกษาอย่างดี ไม่รีบเลย เราสงสัยอะไรถามคุณหมอได้หมดเลยนะคะ คุณหมอเฟรนลี่มากๆๆๆ คุณหมอเป็นผู้หญิงค่ะ ตัวจริงยังดูสาว ยังดูสวยอยู่เลยค่ะ แต่ดูสตรองมากๆๆๆ เพราะ มีสาขาใน กทม. มากถึง 8 สาขา เรียกได้ว่ามีทุกหัวมุมเมืองใน กทม. เลยค่ะ ใครใกล้สาขาไหนก็สามารถนัดเข้าไปปรึกษาสาขาใกล้บ้านได้เลยนะคะ แต่สาขาที่คุณหมอใช้ผ่าตัดจะเป็นสาขาทองหล่อ สาขาเดียวนะคะ แล้วพอดีบ้านเราอยู่แถวนั้นค่ะ เลยสะดวกไปพบคุณหมอที่สาขาทองหล่อค่ะ คลินิดตั้งอยู่ที่ ซอยทองหล่อ 18 นะคะ ติดกับศูนย์เบ็นซ์ ทองหล่อเลยค่ะ หาง่ายมากๆๆๆๆ แต่หาที่จอดยากมาก 555555 อันนี้ก็เข้าใจคลินิกแหละค่ะ อยู้ติดถนนใหญ่เลย ก็เลยหาที่จอดยากนิสนึ่ง แนะนำเพื่อนๆๆๆที่จะไปสาขาทองหล่อนะคะ ให้เข้าไปในซอยทองหล่อ 18 ไปจอดหน้า Max Value ได้ค่ะ จอดฟรี ไม่มีเสียตังค์ค่ะ อิอิ เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวสวยๆๆ มาฝากกันนะคะ

แอนใช้ซีลีโคน Mentor นะคะ

เป็นซีลีโคนทรงกลม ผิวทรายค่ะ

ขนาดข้างซ้าย 375 CC ด้านขวา 400 CC นะคะ

ชอบขนาดและทรงมากๆๆๆ ประทับใจที่นี่สุดๆๆค่ะ

สำหรับเพื่อนๆๆท่านไหนที่อยากทราบรายละเอียดสามารถแอดไลน์@ ของทางคลินิกไปได้นะคะที่ @thesibclinic ค่ะ จะมีพี่ๆๆ พนักงานคอยตอบคำถามอยู่ค่ะ ฝากไว้นิดนึ่งนะคะ การเสริมหน้าอกไม่ใช่การผ่าตัดขนาดเล็ก แต่เป็นการผ่าตัดขนาดใหญ่ ฉะนั้นการเลือกคุณหมอ เลือกคลินิก ถือเป็นสิ่งสำคัญมากๆๆๆๆ นะคะ ถ้าอยากสวย และ ปลอดภัย The SiB Clinic เลยค่ะ เชียร์สุดใจเลยค่าาาาาา

เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้