ดู: 498|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก กับหมอชาติชาย Mentor 450

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ วันนี้เรามาเขียนรีวิว เสริมหน้าอก ให้เพื่อน ๆ ดูกันนะค่ะ
เราทำกับคุณหมอชาติชาย ที่ absolute clinic ค่า

เราเริ่มศึกษาการเสริมหน้าอก มาสักระยะแล้วค่ะ มีหมอที่อยู่ในใจอยู่สามท่าน ที่ดูผลงานแล้วเราถูกใจ  แต่สุดท้ายก็มาเลือกทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ เพราะได้โปรช่วงปลายปีค่ะ ตอนนี้ทำมาได้ 20 ววันแล้วค่ะ

เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนเรื่องขนาดที่จะทำแล้วก็คุยเรื่องการดูแลตัวเองด้วยค่ะ กะว่าไปปรึกษาแล้วจะจองคิวทำเลย และไปตรวจสุขภาพให้เรียบร้อย ในวันปรึกษานั้นเลยค่ะ

เราเป็นคนตัวใหญ่หน่อยค่ะ  มีฐานหน้าอกเยอะพอสมควรค่ะ อยากได้ใหญ่หน่อยค่ะ คุณหมอแนะนำ 450 เพราะเราต้องการใหญ่ที่สุดที่ทำได้ และคุณหมอเห็นสมควรค่ะ ไม่เอาแบบดันทุรังใส่ แล้วมามีปัญหาภายหลังค่ะ  พอคุณหมอแนะนำ 450 เราก็ตกลงเลยค่ะ ไม่คิดด้วยซ้ำว่าหมอจำให้ถึง 450 เพราะเท่าที่ดุผลงานคุณหมอใส่ให้ไม่ใหญ่มากค่ะ ไม่ค่อยจะเกิน 400 กันเลยค่ะ

วันที่ปรึกษาเราวางเงินจองไป 10,000 บาทค่ะ และไปตรวจสุขภาพต่อที่ โรงพยาบาลคามอลเลี่ยนค่ะ อยู่ไม่ไกลคลินิก เดินไปได้ค่ะ เพราะเราจอดรถไว้ที่อเวนิวทองหล่อค่ะ

มาถึงวันทำนะค่ะ เรามีนัดคิวแรก 12:00 ขึ้นผ่าตัดตอน 13:30 โดยประมาณค่ะ ทำผ่าตัดคิวแรกเลยค่ะ ก่อนทำมีอดน้ำอาหาร 8 ชั่วโมงค่ะ คือตื่นมาก้ไม่ได้ทานอะไรเลยหล่ะค่ะ

ไปถึงคลินิกก็เซนต์เอกสารยินยอมสองสามใบ ก็จ่ายเงินรับยา เปลี่ยนชุดรอคุณหมอมาวาดรูปหน้าอกค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

หลังจากที่คุณหมอวาดรูปแล้วค่ะ

รูปหลังทำ 10 วันนะค่ะ นมใหญ่สะใจไปเลยค่ะ

หลังทำ 20 วันค่ะ

เราทำนมครั้งนี้ Mentor 450 cc ค่ะ เป็นทรงกลม ซิลิโคนเป็นผิวทรายค่ะ ราคาทั้งหมดที่จ่ายที่คลินิก 91,000 บาทค่ะ
แล้วก็มีค่าตรวจสุขภาพที่โรงพยาบาลอีก 2,000 บาทค่ะ  เราถูกใจมากค่ะ ใหญ่ถูกใจสุด ๆ ค่ะ ...^^
โพสต์ 2017-1-11 12:45:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใหญ่จุงเบย+++
โพสต์ 2017-1-11 15:45:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แผลผ่าใต้ราวนมใช่ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้