ดู: 716|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โดนเททั้งที งานนี้ต้องเปลี่ยนแปลงค่ะ! ทำจมูกที่เลอลักษณ์ สวยเริ่ดเชิ่ดใส่แฟนเก่า

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีจ่ะๆ  เราชื่ออ้อยนะจ๊ะ
ก็จะมาแชร์เรื่องราวศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตในฟังกันค่ะ อ้อยไปทำจมูกมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ที่จังหวัดนนทบุรีค่ะ ที่ตัดสินใจทำจมูก อยากสวย อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดีขึ้นนะคะ เหตุผลอีกอย่างคือ เพิ่งเลิกกับแฟนค่ะ! ฟังไม่ผิดค่ะ โดนเท 5555 เลยอยากจะเปลี่ยนตัวเองสะหน่อย จะได้เชิ่ดใส่มันซะเลย ผู้หญิงสมัยใหม่เนอะ อย่าหยุดสวยค่ะ

อ้อยเข้ามาทำที่เลอลักษณ์ เพราะว่าเพื่อนแนะนำมาอีกทีว่าที่นี้ทำดีนะ จมูกสวย และออกมาเป็นดั้งธรรมชาติ ไม่ใช่แม่มดอย่างที่อื่น และเคสหลุดน้อยค่ะ เลยเข้ามาทำ ตอนแรกเข้ามาตกใจมากๆ เพราะโรงพยาบาลใหญ่มากเลยค่ะ ไม่เหมือนคลินิคเล็กๆ อึดอัดมากๆ อันนี้คือโล่งโปร่งค่ะ และก็สวยงามด้วย รู้สึกปลอดภัยๆ

อ้อยทำเป็นทรง Idol Nose กับคุณหมอขวัญชัยค่ะ ซึ่งไม่ค่อยมีคนรีวิว แต่คุณหมอใจดีมากๆ ทำจมูกสวยสุดๆ ใจเย็นและละเอียดทุกขั้นตอน ใช้เวลาไม่นานค่ะ มียาสลบให้ก่อนผ่าตัด ตื่นมาก็สวยได้เลย ความรู้สึกหลังทำเสร็จคือ ตกใจ เอ้ยเสร็จแล้วหรอ ทำจมูกใครว่าเจ็บ คือไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ สบายมาก และก็กลับบ้านได้เลย ไม่ต้องพักๆ

หลังทำทันทีค่ะ

ตอนนี้อ้อยเข้า 1 เดือนละคะ หลังจากที่ทำจมูกมา ดั้งสวยมาก สวยตั้งแต่ทำเสร็จเลยค่ะ และก็รอมันรัดแกน ให้เข้าที่เรื่อยๆ ตามลำดับจนตอนนี้ 1 เดือนละ สบายใจค่ะ มีดั้งสวยๆกับเค้าแล้ว และที่ตกใจคือแฟนเก่าที่เพิ่งเทเราไป นางก็ทักเฟสมาเลยค่ะ หลังจากที่เห็นรูปใหม่เรา แต่งานนี้บอกเลยค่ะว่า มิแคร์แล้ว ถ้าไม่เริ่ด ก็เชิ่ดใส่สวยๆค่า บะบาย อิอิ
สวยมากเลยจ้้าาาาา
หน้าเด็กเลยค่ะ
สวยมากค่่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้