ดู: 871|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก mentor 400 cc คุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีวันฝนตกค่ะ ชุ่มฉ่ำไปทั่วเลย วันนี้ว่างๆค่ะ เลยมารีวิวเสริมหน้าอกซะเลย
ครบ 20 วันแล้วค่ะ เสริมกับคุณหมอชาติชาย ที่ Absolute Beauty Clinic  ค่ะ
เสริมซิลิโคน Mentor 400 cc ใส่ซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อค่ะ คุณหมอพิจารณาให้
ปัจจุบันก็ยังมีบวมๆอยู่บ้างค่ะ ช่วงเนินๆหน้าอก คุณหมอบอกจะยุบช้านิดนึงค่ะ

ที่นี่ผ่าตัดโดยการดมยาสลบค่ะ ระหว่างทำจะเหมือนเรานอนหลับสนิทไปเลย
ไม่ต้องกังวลที่จะรู้สึกตัวระหว่างการผ่า หรือรับรู้ความรู้สึกต่างๆระหว่างการผ่า

10 วัน

14 วัน

20 วัน (ปัจจุบัน)

จบแล้วค่ะ รีวิวแรกของเรา ยังเขียนไม่เก่งเท่าไรเลยค่ะ ฝากด้วยนะค่ะเพื่อนๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้