ดู: 3119|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] จมูกบาน ดั้งแหมบ เป็นแค่อดีตแล้วไปค่ะ ขอบคุณหมอปิติ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แพรนะคะ วันนี้จะมารีวิวตัดปีกจมูกและเสริมจมูกกับคุณหมอปิติ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
ประมาณ 1 อาทิตย์ละคะ ที่แพรเข้าไปทำมากับคุณหมอปิติ ตอนแรกก็กล้าๆกลัวๆนะ แต่ก็อยากสวย
เพราะแพรมีปัญหา ปีกจมูกบานมากๆค่ะ แต่มานั่งคิดๆดูว่า ระหว่างตัดอย่างเดียวหรือเสริมไปเลยดี
ก็เลยเลือกเสริมไปเลยดีกว่า จะได้ทำทีเดียวเป๊ะไปเลยๆ
.
แพรดูรีวิวเยอะม๊ากกก ก่อนจะมาเลือกทำกับคุณหมอปิติ ที่เลอลักษณ์ เพราะแพรชอบทรงของคุณหมอ
สวยโด่งแบบธรรมชาติค่ะ ที่แพรทำคือ เสริมใหม่ Princess Nose + ตัดปีกจมูกค่ะ
เริ่มต้นจากภาพก่อนทำเลยดีกว่า

เห็นได้ชัดเลยนะคะ ว่าทั้งปีกจมูกบานและดั้งแบนมากค่ะ
เราทำทั้ง 2 อย่างกับคุณหมอปิติเลยค่ะ ทำทีเดียวกันไปเลย ไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากๆ
ก่อนที่จะไปตามคิวที่จอง ที่โรงพยาบาลก็จะแนะนำให้งดวิตามินอาหารเสริมต่างๆให้หมดเลยค่ะ
เพราะมีผลต่อเลือด และแพรเองก็พยายามนอนพักผ่อนให้เยอะๆ เพราะอยากฟื้นตัวเร็วๆ
จิตใจพร้อม ร่างกายพร้อมมากๆ ก่อนทำคุณหมอก็จะฉีดยาสลบแบบอ่อนไปที่แขนแพรก่อน
จากนั้นหรอค่ะ 5555 สลบค่ะ หลับยาวๆไป แบบไม่รู้เรื่องอะไรเลยค่ะ
และก็สะดุ้งตื่นมา คือยังเห็นคุณหมอทำอะไรสักอย่างอยู่ น่าจะยังไม่เสร็จ แต่ก็ไม่เจ็บแล้ว
มียาชาให้เลยไม่เจ็บ ก็สักประมาณครึ่งชั่วโมงได้นะ ก็เสร็จแล้วค่ะ

อันนี้หลังทำทันทีนะคะ ก็มีพลาสเตอร์ติดทั้งสันจมูก และก็ปีกจมูกด้วยค่ะ
ไม่เจ็บเลยนะคะ กลับบ้านก็รีบประคบเย็นลดอาการบวมทันที และแพรมีทริกคือทานน้ำใบบัวบกเยอะๆค่ะ
ไม่รู้ช่วยไหมนะ แต่ว่าไม่บวม ไม่ช้ำเลยค่ะ แผลดีขึ้นตามลำดับค่ะ

ตอนนี้เพิ่งจะ 7 วันเอง จมูกเล็กลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ รู้สึกชอบมากๆเลยค่ะ ^^

หน้าดูคม มีมิติขึ้นมาเลยค่ะ สวยๆค่ะ
หมอเดียวกัน 5555
ทำที่เดียวกับผมเลยครับ ผมทำได้ 1 อาทิตย์และ แต่ของผมนัดตัดไหม2 อาทิตย์ ครับ สู้ๆ นะครับ
ว้าววว กำลังจะไปทำกับคุณหมอปิติเลยค่ะ เคสเดียวกันเสริมพร้อมตัด ทรงเจ้าหญิง
ตอนนี้จมูกเป็นยังไงบ้างค่ะ อัพเดทรูปให้ดูหน่อยได้มั้ยเอ่ย ขอบคุณค่ะ
หน้าคมมาก สวยๆ
บอกราคาได้มั้ยคะทั้งหมดกี่บาท
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้