ดู: 1003|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] แก้จมูก กระดูหู ตัดปีกจมูก ที่วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า มารีวิวเสริมจมูกนะค่ะ ของเราเป็นงานแก้ เราขอรีวิวเป็นภาพก่อนหลังนะค่ะ พอดีว่าเอาเครื่องไปล้างใหม่มาเมื่อวันหยุดตอนปีใหม่ รูปตอนพักฟื้นก็ไปหมดค่ะ รูปก่อนแก้เก่าๆ ก็ปลิวค่ะ แต่ก็ไม่อะไรมาก เพราะตอนนี้ก็แย่ๆ เพราะว่าต้องถ่ายรูปมุมเดิมๆตลอดเลย

เราแก้จมูกเสริมใหม่ซิลิโคนตั๊กแตน และกระดูหู พร้อมกันตัดปีกจมูกด้วยค่ะ
ราคาที่ทำตอนนั้น เมื่อเดือน พฤศจิกายน 2559 แก้จมูก 5,000 และจมูกกระดูกหู 27,900 บาทค่ะ ตัดปีกจมูก 9,000 บาทค่ะ มีค่ายา 700 ซื้อหมอนรองคอที่คลินิกอีก 250 บาท ค่าใช้จ่ายทั้งหมดมีแค่นี้ค่ะ

มาดูรูปก่นอหลังนะค่ะ

หลังทำ 2 เดือนค่ะ

โพสต์ 2017-1-22 19:35:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับคุณหมออะไรอ่ะคะ พอดีสนใจไปYB พอดีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้