ดู: 864|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตั้งแต่งัดดั้ง Idol nose ที่เลอลักษณ์ ชีวิตญาญ่าก็ lucky in love lucky in game คร้าบ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคร้าบบบ ๆๆ พี่น้อง สมาชิกดั้งโด่ง ดั้งสวยทุกคน วันนี้ญาญ่าจะมาแชร์ประสบการณ์ทำดั้งเทพๆ กับคุณหมอวีรวุฒิ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังนะครับ พอดีเห็นรีวิวของคุณหมอยังมีไม่มาก และญาญ่าไปทำมาแล้วทรงสวย ถูกใจเลยจะมาแชร์ให้เพื่อนๆดูกันนะครับ

ประมาณ 1 เดือนแล้วครับที่ ญาญ่าเข้าไปทำจมูกมา เป็นการศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตของญาญ่าเลยนะครับ ก็หาข้อมูลนานมากๆ เป็นเวลาหลายเดือนเลยครับกว่าจะได้ ก็แหม่ๆ.. ทำศัลยกรรมทั้งทีนะครับ ก็อยากให้ดีๆไปเลย มาเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เพราะว่าที่นี้เป็นโรงพยาบาลครับ ไม่ใช่คลินิคเล็กๆ อันนี้จากการสอบถามจากหลายคนที่ต้องแก้บ่อยๆ ก็จะเตือนว่าเลือกดีๆ เอาที่ที่รับประกันด้วยยิ่งดีครับ เลยทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะเค้าดังมาตั้งแต่คลินิคสวยงามแล้วครับ

โทรมาสอบถาม บริการง่ายมากๆเลย ชอบครับ ก็รอคิวเข้ามาทำ แปปเดียว มาถึงก็คุณหมอใจดีมากครับ ญาญ่าอยากได้จมูกแบบไม่โด่งจนหลอกตา อยากได้แบบธรรมชาติ พอดีกับหน้า ที่นี้เค้าเหลาใหม่ทุกเคสเลยนะครับ จมูกจะเป็นเอกสิทธิ์ของแต่ละคนเลย ก่อนทำมียาสลบอ่อนๆให้และหมอค่อยฉีดยาชา ก็ไม่ต้องกลัวเจ็บตอนฉีดยาชาเลยคร้าบ ประมาณชั่วโมงหนี่งก็เสร็จละ กลับบ้านทันที

กลับมาญาญ่าก็พักผ่อนทั่วไป ไม่ได้อะไรมาก เพราะไม่ค่อยช้ำครับ ตอนนี้ 1 เดือนละ เจอใครก็ทักมาว่าดูดีขึ้นๆ ความรักจากที่นกบ่อยๆ ก็มีคนเข้ามาเยอะขึ้น ก็ดีครับ ทำดั้งมารุ่งทั้งรักทั้งงานเลยครับ เชื่อแล้วว่าดั้งเปลี่ยนดวงจริงๆครับ ตอนนี้ก็เข้าไปตรวจมา 1 เดือน ไม่มีปัญหา
อะไรเลยครับ ญาญ่าคิดว่าสิ่งสำคัญนะ คือการบริการและความใส่ใจ ซี่งโรงพยาบาลต่างจากคลินิคแน่นอน คิดไม่ผิดที่ทำที่นี้ครับๆ

ดูดีขึ้น น่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้