ดู: 1060|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] นมใหม่ สวยชนะเลิศ 375cc แฮปปี้สุดๆ ที่ Dermaster เอกมัยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ครั้งนี้เป็นการรีวิวครั้งแรกในชีวิต เพราะเป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต
อยากจะบอกว่า ฝนเป็นคนที่ไม่เคยแม้แต่ฉีดโบท็อกซ์นะ เพราะเป็นคนกลัวเจ็บมากๆๆๆๆๆๆ

ที่จริงฝนเป็นผู้หญิงที่จัดว่า พอมีทุนอยู่แล้ว แต่จะมีปัญหาหน้าอกห่าง ตรงกลางนี่ราบเรียบ ห่างเป็นร่องเหวมากๆ เวลาใส่เสื้อผ้า ชุดว่ายน้ำก็จะต้องยัดต้องดันตลอด ก็คิดอยากทำนมนะ แต่มันกล้ว คิดมาจนตัดสินใจได้ตอนอายุ 30 ในที่สุด :)

ก่อนทำ ฝนสัดส่วนอยู่ที่ 33 - 26 - 36 นะคะ เดี๋ยวให้ดูรูปก่อนเลย

ฺBefore 1

ฺBefore 1

ฺBefore 2

ฺBefore 2

ทีนี้พอมาถึงจุดที่ตัดสินใจทำ ในฐานะผู้หญิงที่ขี้กลัวมาก การตัดสินใจทำศัลยกรรมครั้งสำคัญทั้งที ฝนเลยเลือกมากกกกเป็นพิเศษหน่อย ฝนเลือกจากการดูโปรไฟล์คุณหมออันดับแรก จริงๆ ไปคุยมาหลายที่เพื่อเปรียบเทียบ แต่ที่ตัดสินใจเลือกที่เดอมาสเตอร์ เอกมัย เพราะฝนรู้จักที่นี่มานาน ชื่อเสียงเค้า ฝนรู้ว่ามั่นใจได้แน่นอน ภาพรวมดูดีกว่าที่อื่นอยู่แล้ว เพียงแต่ก็ต้องขอเข้ามาคุยกับคุณหมอก่อน เพราะยังไงเราก็ตั้งใจว่าจะเลือกจากคุณหมอที่เรามั่นใจในฝีมือ ซึ่งพอเข้ามาคุยกับคุณหมอต้อยที่นี่ คุณหมอใจดีมาก อธิบายชัดเจน ให้เวลากับฝนดีมาก ตรงนี้มันก็ช่วยทำให้มั่นใจได้มากขึ้นนะคะ โดยเฉพาะสำหรับคนที่ไม่เคยทำอะไรมาก่อนเลยอย่างเรา :)

ฝนตกลงทำที่เดอมาสเตอร์ โดยการบอกคุณหมอว่า อยากให้หน้าอกใหม่ประมาณ 36 จากเดิม 33 นิ้ว ก็จบที่ 375cc ค่ะ
สำหรับเคสฝน คุณหมอบอกว่า เป็นคนที่ค่อนข้างจะมีเนื้อใต้ฐานอยู่แล้ว ใส่เป็นทรงกลมจะสวย เพราะฝนอยากให้หน้าอกชิดเข้ามามากกว่าเดิมด้วย ก็เตรียมความพร้อมของร่างกายจนผ่านมาวันนี้ ครบ 4 เดือนแล้วค่ะ

ฝนจะลงรูปไล่ไปนะคะ รูปอาจไม่เยอะมาก แต่ก็น่าจะพอให้หลายๆ คนที่กำลังคิดอยากทำหน้าอกได้ดูเป็นข้อมูล เผื่ออยากทำที่เดียวกับฝนนะคะ ;p

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ วันที่ 1 วันค่ะ

ครบ 4 วัน

ครบ 4 วัน

วันที่ 4 ค่ะ

ครบ 7 วัน

ครบ 7 วัน

ครบ 7 วันค่ะ

ถ้าสังเกต จะเห็นเลยว่า ฝนช้ำน้อยมากนะคะ ถ้าเทียบกับที่ฝนเคยดูรีวิวคนอื่นมา ผิดคาดจากที่คิดเอาไว้ก่อนทำมากๆ เหมือนกันค่ะ ตรงนี้คือส่วนที่ปลื้มมาก คาดว่าคุณหมอมือเบาจริงไรจริง

ครบ 1 เดือน

ครบ 1 เดือน

ครบ 1 เดือนค่ะ

ครบ 4 เดือน

ครบ 4 เดือน

ครบ 4  เดือนค่ะ

ครบ 4 เดือนแล้ว ฝนไม่เคยนวดนะคะ แต่นมนิ่มมาก แล้วก็เข้าที่เข้าทรงพอใจแล้ว รูปสุดท้ายจะให้ดูแผลนะคะ

แผล (ครบ 4 เดือน)

แผล (ครบ 4 เดือน)

แผลผ่าตัด ครบ 4 เดือนค่ะ

ยอมในฝีมือคุณหมอจริงๆ ค่ะ ทำให้ความคิดฝนเรื่องการทำศัลยกรรมเปลี่ยนไปในทางที่ดีมากๆ หวังว่ารีวิวของฝนจะเป็นอีกเคสแรงบันดาลใจให้เพื่อนๆ นะคะ ถ้าชอบแบบฝน ก็ลองเสิร์ชๆ ดูคลินิกก่อนก็ได้ เดอมาสเตอร์ อยู่ตรงเอกมัย ตึกใหญ่มาก หาไม่ยากนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้