ดู: 2732|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] จากอกไก่ ได้เนินที่ชิดสวย เป็นธรรมชาติ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ สวัสดีปีไก่ ปี 2017 นะคะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกๆๆท่าน วันนี้ฟ้าขอมารีวิว การเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย มาฝากเพื่อนๆๆๆชาวดั้งโด่งกันค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยนะคะว่า ฟ้าเองเป็นคนที่ใช้บริการที่ The SiB Clinic อยู่บ่อยๆๆค่ะ ฟ้าชอบการบริการของพนักงานที่นี่มากๆๆๆค่ะ ทุกคนยิ้มแย้มเป็นกันเองกับฟ้ามากๆๆๆ ตอนนี้กลายเป็นพี่ เป็นน้องกันไปหมดแล้วค่ะ

ฟ้าเองเป็นคนที่เสพการดูรีวิวอยู่เป็นประจำค่ะ ในเวปไซต์ต่างๆๆๆก็จะมีรีวิวจากหลากหลายคลินิก แต่รีวิวที่โดนใจฟ้าส่วนใหญ่ก็จะเป็นรีวิวที่มาจาก The SiB Clinic ทั้งนั่นค่ะ ด้วยความที่หน้าอกที่ทำออกมานั้น ดูเป็นทรงที่สวย เป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค ซึ่งฟ้าเองหลงใหล และชอบหน้าอกแบบนี้มากๆๆๆๆๆๆ จึงตั้งใจไว้ว่าสักวันนึ่งจะต้องมาให้คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เสริมหน้าอกให้อย่างแน่นอนค่ะ

แหละวันที่ทางบ้านของฟ้าเข้าใจก็มาถึงค่ะ คนที่บ้านของฟ้ารับฟัความคิดเห็นของฟ้า รับฟังเหตุผลของฟ้า และ พร้อมที่จะเป็นผู้ดูแลฟ้าหลังจากผ่าตัดค่ะ จึงทำให้ฟ้ารีบนัดคุณหมอดารินทร์ เพื่อปรึกษาเลยค่ะ ฟ้าปรึกษากับคุณหมอที่สาขาฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต นะคะ คลินิกอยู่บริเวณ ชั้น 3 ฝั่งหน้าโรบินสันเลยค่ะ หาง่ายมากกกกค่ะ ฟ้าได้เข้าไปพบเพื่อปรึกษากถึงปัญหาของหน้าอกของฟ้า ฟ้าเองเป็ฯคนอกไก่ เป็นคนที่เนินไม่ชิดเท่าไหร่ เลยอยากทำให้หน้าอกมีเนินที่ชิดสวย เป็นธรรมชาติ ซึ่งคุณหมอ ก็ได้แนะนำว่าให้ทำเป็นทรงกลม ซึ่งมันจะทำให้ฟ้ามีเนินที่สูงขึ้น มีเนินที่ชิดคิดอย่างที่ฟ้าตั้งใจไว้ค่ะ ด้วยความที่คุณหมอ เป็นผู้หญิงด้วยค่ะ ฟ้าพูดอะไรไปคุณหมอก็เข้าใจ รับฟังปัญหาเราอย่างตั้งใจ และเป็นคนวัดไซส์ หน้าอกด้วยตัวเองเลยค่ะ ฟ้าได้สัมผัสกับซีลีโคนหลากหลายยี่ห้อที่ทางคลินิกมีมาให้เลือกนะคะ ก็ประทับใจซีลีโคน Mentor ที่สุดค่ะ ถึงแม้จะเป็นซีลีโคนที่แพงที่สุด แต่ก็ดีที่สุดเช่นกันค่ะ ไม่รอช้าค่ะ หลังจากนั้นก็นัดคุณหมอ เพื่อหาวันผ่าตัดทันที่เลยค่าาาาา

แหละวันผ่าตัดก็มาถึงค่ะ ฟ้าเดินทางไปผ่าตัดที่สาขาทองหล่อนะคะ ซึ่งเป็นสาขาใหญ่ของทาคลินิกค่ะ เข้าไปก็ตื่นเต้นมากๆๆๆ แต่ก็ใจสู้เกิน 100 ค่ะ อดข้าวอดน้ำมาจากคำสั่งคุณหมอ นั่งรอจนถึงเวลาตามนัด ก็ได้เข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ เข้าไปตอนแรก เห็รพี่ๆๆๆทีมงานในห้องผ่าตัดใส่ชุดสีเขียวๆๆ ประมาณ 5 6 คนได้ ทำให้ฟ้าอุ่นใจมากขึ้นค่ะ ว่าปลอดภัยแน่นอน จนคุณหมอเดินเข้ามาพูดคุยกับเรา สักพักเราก็หลับไปเลยค่ะ รู้สึกตัวอีกทีก็มีนมแล้วค่าาาา 5555555555 เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวมาให้ดูกันนะคะ

ฟ้าใช้ซีลีโคน Mentor ทรงกลมนะคะ

ขนาด 375 CC คะ เป็นซีลีโคนผิวทรายนะคะ

แหละความฝันของฟ้าก็เป็นจริงค่ะ ฟ้ามีหน้าอกที่สวย เป็นธรรมชาติอย่างที่หวัง ที่สำคัญ มีเนินสวย ชิด ตามที่ฟ้าคิดไว้เลยค่ะ ต้องขอขอบคุณ คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย แห่ง The SiB Clinic มากๆๆนะคะ ที่เนรมิตรหน้าอกที่สวย เด้ง อย่างที่คิดไว้เลยค่ะ เพื่อนๆๆที่สนใจสามารถโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ 088-2228660 นะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้