ดู: 1343|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ประทับใจหน้าอกใหม่ ครบ1เดือน Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราไปเสริมหน้าอกมาค่ะ ครบ 1 เดือนพอดีเลยค่ะเพื่อนๆ ทำขนาด 400 CC ค่ะ

ซิลิโคนเมนเตอร์ ผิวทรายค่ะ เสริมกับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ ที่ Absolute ค่ะ

หน้าอกหลังเสริมมาสมใจแบบที่เราต้องการมากเลยค่ะ ขนาดกำลังสวย ทรงสวยมากๆๆ

ที่เสริมที่นี่เพราะคุยกับคุณหมอแล้วค่อนข้างมั่นใจว่าหลังเสริมออกมาจะสวยอย่างที่หวัง

ก่อนเสริมต้องตรวจสุขภาพด้วยค่ะ ทางคลีนิกจะส่งไปตรวจที่รพ.คามิลเลี่ยนทองหล่อค่ะ

ค่าตรวจประมาณ 1,500 บาทค่ะ ใช้เวลาตรวจไม่นานค่ะ เรานั้นมาตรวจเช้าวันเสริมนี่เอง

ยังไงถ้าเพื่อนๆ ที่กำลังมองหาที่เสริมหน้าอกอยู่ ลองดูที่นี่ไว้เป็นอีกหนึ่ง ตัวเลือกก็ได้ค่ะ

รีวิวของที่นี่ก็ค่อนข้างเยอะค่ะ สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ เราดีใจมากๆที่หน้าอกของเราสวยสมใจ

หลังทำไม่เจ็บเลยค่ะเพื่อนๆ จะมีก็ปวดๆบ้างแค่นั้นเองค่ะ ไม่นานก็หายปวดค่ะ 2-3 วันค่ะ

( มาดูรูปรีวิวกันเลยนะค่ะ )

5 Day

10 Day

14 Day

20 Day

25 Day

30 Day (Now)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้