ดู: 1131|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ไปทำหน้าอกมาที่เดอะซิป คลินิก 375cc เป็นปรื้มที่สุดเลยยยยย

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อเนตร ไปทำหน้าอกมาที่เดอะซิป คลินิก ทำขนาดไซส์ 375cc ทำมาครบ 3 เดือนแล้ว

สุดปรื้มเลยค่ะ สวยแบบที่ใจเราต้องการมากๆ อิอิ  ก่อนนหน้านี้เราไปปรึกษาอีกที่หนึ่งเห็นว่า

ราคาถูกกว่า แต่แปลกมากไม่ที่นั้นไม่สามารถเลือกขนาดไซส์ได้ เราเลยไม่ไปทำที่นั้น

เลยตัดสินใจมาทำที่เดอะซิป คลินิกแทนเพราะได้คุยกับหมอแล้วโอเคกว่า เรื่องการให้

คำแนะนำที่ดีกว่า คุณหมอน่ารักเป็นผู้หญิงด้วยค่ะ  คุณหมอให้เราไปตรวจสุขภาพก่อนการ

ผ่าตัด เราได้ส่งผลให้หมอดู ผลตรวจเราผ่านค่ะ รู้สึกดีใจมากที่ได้ทำนม  

รูป ฺBefore
รูป After
เพื่อนๆ ที่อ่านรีวิวของเราเห็นแล้วเป็นยังไง ว่าดูแล้วเหมือนไม่ได้ทำหน้าอกมาเลย ดูแล้ว

เป็นธรรมชาติดี นิ่มอีกด้วย ใครอยากได้คำแนะนำสอบถามเราได้นะ เราพร้อมให้คำแนะนำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้