ดู: 430|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Mentor 375 หมอบอย ที่วายบี คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า มารีวิวเสริมหน้าอกนะค่ะ เราเลือกทำกับคุณหมอบอย ค่ะ  ที่วายบี คลินิก สาขาพระรามสามค่ะ   เราทำมาได้สองเดือนแล้ว  ตอนนี้หน้าอกน่าจะเข้าที่ดีแล้วนะค่ะ เลยมานั่งเขียนรีวิว ให้เพื่อน ๆ ได้ชมกันค่ะ

เราเลือกทำกับที่ วายบี คลินิก เพราะมีเพื่อนๆ ที่เรารู้จัก ทำหน้าอก ที่นั้นหลายคนเลยค่ะ  ทั้งจมูก ดูดไขมัน แล้วก็เสริมนม เพื่อน ๆ เราทำที่นั้นเยอะค่ะ  เห็นเพื่อน ๆ คุยกันว่าหมอทำออกมาดี บริการดี เราก็เลยเลือกที่จะเสริมหน้าอกกับที่ วายบี บ้างค่ะ

เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนทำหน้าอก 7 วันค่ะ ความจริงตัดสินใจไปแล้วหล่ะค่ะ ว่าจะทำกับหมอบอย แต่ว่าอยากมั้นใจก่อน ว่าจะใส่ขนาดเท่าไร และจะได้เข้าไปวางเงินจองคิวที่คลินิกด้วยค่ะ

คุณหมอแนะนำทำซิลิโคน Mentor ทรงกลม ราคาที่เราทำ 75,000 ค่ะ  เราก็ตกลงจอง ทำตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ คือขนาด 375 cc ค่ะ  

มาถึงวันทำนะค่ะ  อันนี้รูปก่อนทำค่ะ  หลังจากที่คุณหมอวาดรูปหน้าอก กำหนดอะไรต่าง ๆ เรียบร้อยแล้วค่ะ

เอ่อ ลืมบอก เราทำซิลิโคนผิวทรายนะค่ะ  เปิดแผลที่ใจฐานนมค่ะ ใส่ซิลิโคนเหนือกล้ามเนื้อค่ะ คุณหมอบอกว่าเรามีเนื้อหน้าอก อยู่บ้างแล้ว วางเหนือกล้างเนื้อได้ค่ะ

ย้อนนิดค่ะ  วันผ่าตัดเรามีนัดที่คลินิก 11:00 ค่ะ เพราะทำคิวแรกของวันนั้นค่ะ เข้าไป 11:00 โมงตรงค่ะ เตรียมตัวเสร็จก็เกือบ ๆ เที่ยงค่ะ หมอมารอพอดี

ต่อไปรูปตอนพักฟื้นนะค่ะ
หลังทำ 2 วันค่ะ

หลังทำ 5 วันค่ะ

หลังทำ 7 วันค่ะ  และก็รอยแผลนะค่ะ

หลังทำ 10 วันค่ะ

หลังทำ 14 วันค่ะ

แผลผ่าตัด 14 วันค่ะ แผลหายแล้ว และก็สวยมากค่ะ แผลไม่มีนูนเลยค่ะ แต่หมอยังให้ทายาให้ครบเดือนก่อน เป็นไปได้หมอแนะนำสามเดือนเลย เราว่าจะทาไปเลื่อย ๆแหละค่ะ

ล่าสุดค่ะ รูปหลังทำ 2 เดือนค่ะ

เป็นอย่างไรค่ะ นมเรา ตัวเราเองชอบมากค่ะ เวลาใส่เสื้อผ่าแล้ว ทรงสวยมากค่ะ เราว่ามันก็ไม่ได้ใหญ่เกินไปสำหรับตัวเรานะค่ ขนาดนี้เรากำลังชอบเลยหล่ะค่ะ  สำหรับเพื่อน ๆ ที่สนใจเสริมหน้าเรา เราก็แนะนำเลยค่ะ หมอบอย ที่วายบีคลินิก ลองศึกษาผลงานคุณหมอดูกันนะค่า.....^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้