ดู: 2524|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] รีวิวตา 2 ชั้นจาก Dr.Lin (อินซ์คลินิก)

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำตัวก่อนนะค่ะเราชื่อแก้มบุ๋มค่ะ
วันนี้เอาประสบการณ์ทำตา 2 ชั้นกับคุนหมอหลินมาแชร์ค่ะ
เราหาข้อมูลการทำตามาเกือบ 2 ปี ดูเกือบทุก web ตามที่มีคนแนะนำ/บอกต่อ ทักแชท ทักไลน์เกือบทุกที่ที่คิดว่าดี และสุดท้ายก้อตัดสินใจ เลือก"อินซ์คลินิก" ที่เลือกเพราะ
1.คุนหมอมีเคสให้ดูเยอะมาก
2.สอบถามได้ตลอดเวลา เรายอมรับเลยว่าเราเรื่องมากกลัวไปหมด แต่เจ้าหน้าที่ไม่เคยบ่น ตอบทุกคำถามอย่างละเอียด
3.ที่สำคันสุดที่เราเลือกเพราะ"คุนหมอที่ทำเปนจักษุแพทย์" ซึ่งเราเชื่อมั่นในการเป็นคุนหมอเฉพาะทาง
<<<เพิ่ลๆคนไหนที่อยากทำตา 2 ชั้น ที่นี่เป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่เราว่าดีมากค่ะ>>>

ภาพตาก่อนและหลังทำ 1 เดือนค่ะ

ภาพตาก่อนและหลังทำ 1 เดือนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้