ดู: 913|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] review เสริมหน้าอก แอปโซลูท ครบ 20 วัน

[คัดลอกลิงก์]
เรามารีีวิวเสริมหน้าอกของเราเองค่ะ เสริมได้ 20 วัน
เสริมซิลิโคนเมนเตอร์ (อเมริกา) ทรงกลม  ผิวทราย
เราเลือกเสริมที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก ทองหล่อค่ะ
ที่ตัดสินใจเลือกที่นี่เพราะ รีวิวสวยๆเยอะ ราคาไม่สูง
และก็มีคนรู้จักหลายๆคนไปทำมาก็สวยๆ ทุกคนเลย
คุณหมอก็ให้คำแนะนำดีมากๆเลยค่ะ ประทับใจมากๆ
เดี่ยวเราจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะค่ะ รอชมกันด้วยนะค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 20 วัน

เพื่อนๆมีอะไรสงสัย คอนเม้นท์ถามไว้ได้เลยนะค่ะ

ขอดูแผลหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้