ดู: 977|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แซ่บปากบาง รีวิว ปากกระจับ จับใจ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่าทุกคน ไวท์น้า ก็จะมาแชร์รีวิวปากกระจับที่เพิ่งไปทำมาให้เพื่อนๆฟังกันจ๊า
ไวท์ทำกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาคร่ะ
ตอนนี้ก็ได้ 12 วันแล้ว ปากสวยมากกก เป็นกระจับ ปีกนกเลยค่ะ

อันนี้ก่อนทำนะคะ ปากหนามากๆ เป็นสาเหตุที่ตัดสินใจเข้ามาทำในครั้งนี้ค่ะ
ไวท์คิดมาตลอดเลย ว่าปากหนานี้แหละ เป็นปมในชีวิตเลยค่ะ
เพราะเวลายิ้มที ปากก็เป็นเป็ดเลยค่ะ อยู่เฉยๆ ก็อย่างในภาพนี้แหละค่ะ
ก็เลยหาข้อมูลทำดู ปรึกษาคนนั้น คนนี้ดู ก็เจอว่าที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ทำสวยมาก
ออกมาดูสวยธรรมชาติ ปากไม่บางเกินไปจนดูตลก ก็เลยตัดสินใจทำที่นี้ดู

ล่าสุด 11 วันค่ะ ทำออกมาไม่เจ็บเลยค่ะ ปากเปลี่ยนไปอย่างชัดเจน
และดูสวยธรรมชาติมากกก คือจะบอกว่า คุณหมอทำไม่เจ็บเลยค่ะ
จะเป็นการตัดปากบนไป และเย็บให้เป็นกระจับแบบในรูปค่ะ
ฟังแล้วอาจจะดูน่ากลัว แต่ความจริงแล้ว ไม่เลยค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บเลย
คุณหมอมือเบามากกกก พอเสร็จก็กลับบ้าน พักผ่อนได้เลย

หลังทำทันทีค่ะ ไม่เจ็บเลยจ๊า ปากบางลงอย่างเห็นได้ชัดเลยทีเดียว
ไวท์ดูแลตัวเองง่ายๆเลยค่ะ คือรักษาความสะอาดช่องปากบ่อยๆ ใช้น้ำยาบ้วนปากที่ได้จาก รพ.
ละก็ใช้ขี้ผึ้งทาๆๆ ไม่ควรจับแตะหรือดึงไหมนะคะ อาจจะคันยุบยิบบ้าง แต่ไม่มากค่ะ
อย่าไปยุ่งกับแผลมาก อย่าใช้ลิ้นดุนตรงแผลค่ะ ปล่อยไปชิลๆ ช่วงแรกๆไวท์ใช้ประคบเย็น
เพื่อลดบวม และเมื่อแผลหายบวมก็ประคบร้อนเอา เวลาทานน้ำก็ใช้หลอดดูด
ทานอาหารอ่อนๆไปก่อนค่ะ อย่าทานอาหารเผ็ด หรือร้อนจัด เย็นจัดเกินไป
หลักๆก็มีเท่านี้แหละค่ะ ประมาน 10 วัน ปากก็เป๊ะแล้วค่า ชอบมากๆ

สวยมาก หมออะไรคะ เพิ่งไปทำมาเมื่อวาน บวมมาก
ปากเป็นกระจับสวย
รูปปากสวยมากค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้