ดู: 1272|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยสบายใจ มั่นใจ ที่ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ple_Linda เมื่อ 2016-12-31 19:52

สวัสดีคะ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อเปิ้ลค่ะ พึ่งเคยเขียนรีวิวครั้งแรก เพราะพึ่งมาทำจมูกครั้งแรกค่ะ 55555
เริ่มแรกเลยก่อนจะมาทำจมูกที่(ดีมอร์ คือเห็นรีวิวในFacebook แล้วก็ดูมาเรื่อยๆจริงๆคิดจะทำมาหลายปีแล้ว แต่ก็กลัวไม่กล้าทำ
จนมาเห็นที่ (ดีมอร์ )คลีนิก มีแต่สวยๆดูเป็นธรรมชาติ เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษา ที่(ดีมอร์)คะ พอเข้าไปเจอคุณพนักงาน พูดคุยกันทำที่(ดีมอร์)ต่างจากที่อื่นยังไง แน่นอนต่างกันที่ เสริมจมูกใต้เนื้อเยื่อ ช่วยลดจมูกเบี้ยวเอียงมากกว่าเสริมจมูกที่อื่น เอาละตัดสินใจทำแล้วนะ ราคาก็โอเค ก็นัดวันทำเลยคะ ก็ได้เจอคุณหมอ คุณหมอตุ๊กสวยและน่ารักมากคะ เริ่มดูจมูกเราเป็นยังไงมั้งแล้วจะเสริมขนาดไหนสวย เนื้อหนังจมูกเรามีน้อย เราก็บอกคุณหมอ ว่าคุณหมอจัดไห้เลยคะ เพราะที่ผ่านมาก็เห็นคุณหมอทำออกมาสวยทุกคน เราไว้ใจคุณหมอคะ
ระหว่างฉีดยาชา พี่พนักงานก็พูดไห้กำลังใจ คอยพูดกับเราทำไห้ผ่อนคลาย คุณหมอ มือเบามากคะ แค่แป๊บเดียวเองก็ทำเสร็จแล้วคะ

มาดูผลงานของคุณหมอคะ ทำเปรียบเทียบกันให้เห็นชัดเจนกันไปเลยเลย

ถ้าเพื่อนๆคนไหนกำลังมองหาที่จะทำจมูกเปิ้ลแนะนำทำสวยสบายใจที่(ดีมอร์)นะคะ
คลินิกอยู่ที่ไหนหรอคะ?
สวยมากเลยค่ะ. บวมช้ำกี่วันค่ะ
ค่ารักษาทั้งหมดเท่าไหร่คะ ?
สวยน่ารักมากเลยค่ะ  ทำมาเขียวช้ำเยอะไหมค่ะ
จะได้แพลนลางานค่ะ
หน้าเปลี่ยน คมขึ้น ดูแบบสวยอ่ะ สนใจคับ
ดูสวยขึ้นมากๆ อยากทำแต่กลัวเจ็บ
ทรงสวยธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ต้องจองคิวนานมั้ยคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้