ดู: 1278|ตอบกลับ: 0

รีวิวทำตาหวาน กับหมอธนัญชัย รพ.บางมอ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวหลังจากที่ได้ไปทำตาสองชั้นกับคุณหมอหมู (นพ.ธนัญชัย) ที่รพ.บางมด มาค่ะ

อันนี้รูปก่อนทำค่ะ เราเป็นสาวตาเล็ก เวลาแต่งหน้าก็จะต้องใช้ make up แต่งตาให้ดูคมๆหน่อย

อันนี้ตอนทำเสร็จแล้ว 1 สัปดาห์ จะเห็นว่าไม่ต้องแต่งตามากหน้าก็ดูคมแล้วค่ะ แผลที่ทำมาหายเร็วมากค่ะเพราะว่าใช้เลเซอร์ช่วยในการผ่าตัดทำให้แผลเล็กมากค่ะ แถมคุณหมอมือเบามากค่ะ ไม่มีช้ำเลย ใช้เวลาประมาณครึ่งชม.ก็ทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว กลับบ้านได้เลยค่ะ 

ขอขอบคุณ คุณหมอธนัญชัย และรพ.บางมด และทีมพยาบาลที่ดูแลให้คำแนะเป็นอย่างดีนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้